Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The National Council for Technical Education (NACTE) INAPOTEZA MUDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Dec 28, 2010.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini baraza la vyuo vya ufundi nchini hawabadili mfumo wao? Yaani muda wa kuanza masomo hadi mwaka wa kumalizia. Mkwani vijana wengi hukaa bure mwaka mmoja nje wakingoja kujiinga na vyuo vikuu, tofauti na f6 ambao mwanafunzi akimaliza tu hupta fursa ya kujiunga na vyuo vikuu, yaani hawakai nje mwka mmoja
     
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mpaka leo waliopeleka application pale CBE dodoma na Dar hawajui nini hatma yao kwa degree mwaka huu.. Ukizingatia wamemaliza Diploma mwaka huu..
    Kazi ipo..
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hamuwajui tu, nacte wanafanya kazi nzuri sana kuliko mashirika mengi sana hapa tz na hizo ni changamoto tu. i am sure wanazifanyia kazi, tuwape muda. mi nawaamini sana kwa umakini wao
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Judith kwangu me Nacte bdo ni wababaishaji tu, imeshindikana vp mtu anaemaliza Diploma kuendelea na degree mwaka huo huo?
     
  5. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mimi bado sijaona matunda ya moja kwa moja ya NACTE...! Manake bado technical knowledge ambayo tunategemea vijana waipata naona ni ya nadharia sana...!
     
  6. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haa matpkeo yao hucheleweshewa
     
  7. zesinia

    zesinia Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa utaratibu wa NACTE, ukimaliza hiyo diploma unatakiwa ukafanye kazi, sio umepata competences za technician? Kama ulikuwa na mpango wa kuunganisha ungekwenda form VI.
     
  8. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nyie mnadhani mitihani ya chuo inasahishwa kwa dakika tatu? angalieni dedlines za aplication and muda wanafunzi wanapomaliza diploma zao.
     
  9. w

    werawera Senior Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Acha Ujinga. Niambie ni kwa muda gani majibu ya Form VI yanatoka? Sasa uoni watu walioko FORM VI ni wengi kuliko walioko Chuo?
     
Loading...