Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Most Influential Tanzanian Alive?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 13, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Angalia picha hii akiwa njiani kuelekea Mvomero wiki iliyopita,Chuo Kikuu cha Mzumbe na Uzinduzi wa kampeni viwanja vya Jangwani.Mbali na urais,bado ni mmoja ya watanzania wanaoheshimika na kupendwa zaidi.(most popular Tanzanian).Naomba tuweke sababu tunazodhani zinasababisha hili:
    On his way to Mvomero.jpg Mzumbe Varsity Students Meets JK in Morogoro.jpg
    Jangwani.jpg
    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    there are a thousand reasons huyo jamaa kuwa na watu nyomi, kanga, kofia, buku mbili, umaskini wetu na ushamba kiasi kwamba tunashangaa magari, mapenzi, mbiu nk...

    pia natubaliana nawe kwa analysis yako kwamba ni most influencial, kumbuka hata ananayenishindisha njaa, au jambazi aweza kuwa most influencial kwani atanifundisha wizi, kuua nk... there are bad influences and good incluences... so he could the most influencial but in a bad way... matumaini kwa watanzania yamefifia
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Well said mkuu na kwakuongezea sababu ni hizi hapa:-
    a. Njaa za waliopo hapo.
    b. Ulafi wakiwa na tamaa wakimshangilia mzee atawafikiria.
    c. Kujipendekeza tu ili mtu apate sifa.
    d. Safari za ulaya.
    e. Udini.
    f. ...........
     
  4. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesahau na bendi za muziki na akina dada wakikata viuno!!
     
  5. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Doh!!Very unrealistic!!Umma wote huo umejipendekeza?????
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    WTF.. he is the President, ulitegemea kitu gani kitokee..
    haya na hii utasema nini?
    [​IMG]
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tandaleone, hujui kama Kikwete ni rais? Na hujui kwamba mabalozi wa nyumba kumi wanapita nyumba hadi nyumba kuwaambia wananchi kwamba Kikwete atakuja waende kumlaki? Ulitegemea nini zaidi ya hayo unayoyaona? Kumbuka Slaa hana balozi wala hana mjumbe wa shina wala wa nyumba kumi wa kuwahamasisha wananchi kuhudhuria mikutano yake, wanakwenda wenyewe. Sasa who is the most influencial? Kumbuka pia kwamba CCM mnakodi magari ya kubeba mashabiki wa kuhudhuria mikutano, yakiwemo mapikipiki na bajaji. Lakini CHADEMA hawafanyi hayo na bado idadi ya watu inaikaribia au kuishinda ile ya wanaohudhuria kwa Kikwete.

    Lakini zaidi ya yote, kama upo makini, ziangalie tena hizo picha, utagundua kwamba karibu nusu ya waliohudhuria kwenye mkutano wa JK wana Tshirt za rangi nyekundu (za CHADEMA; hawajapewa, wamenunua wenyewe kwa mapenzi yao kwa CHADEMA). Hiyo inaonyesha kwamba zaidi ya nusu ya wahudhuriaji kwenye mkutano wa JK ni wale wanaokuja kumuenjoy lakini roho zao zote zipo CHADEMA. Angalia mkutano wa Dr Slaa katika picha aliyoweka Mkandara uone kuna Tshirt za kijani ngapi!

    Iangalie vizuri hii picha hapo chini halafu useme kama hao wote waliohudhuria hapo wana mapenzi kwa JK.
    [​IMG]
    Kwanza hebu nikumbushe, hivi hapa ndo wakati ule JK ameanguka eeeh? Pole mkuu!
    Lakini mwaka huu ni wa Slaa mtake mstake. Mkiiba kura tutawapiga mawe.
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jamaa ni mgonjwa wapambe wanambuluza kwenye hizo kampeni; angalieni macho yake kwenye hiyo picha aliyovaa kanzu!!
     
  9. MAWANI

    MAWANI Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika watanzania walioenda shule ukiwambia Jk ni influential, chini ya nusu watakubali. Matatizo yote watanzania waliyonayo yanatokana na uongozi tulionao. .... JK atwambie alishughulikiaje MERAMETA. Ili tujue kuwa yuko siriasi na
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Acha Bh....ngi!!!.....umma uko wapi hapo!
     
  11. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nice one!!:becky:
     
  12. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Uko nje ya mada
     
  13. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Shule ipi mawani???Influential unajua maana yake?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Luko!Unajieleza wewe ni nani.Safi
     
  16. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mfa maji
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Tuma ujumbe huu kwa watu 50 thanks

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kazi yako.Full time job
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna audience ya aina mbili ya kujadili hapa. 1. wanaokwenda kumwona rais anavyoingia na vimulimuli 2. wanaokwenda kumsikiliza mgombea urais wanayeamini atakuwa rais bora.
     
  20. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    There is empirical evidence that among knowledgeable Tanzanians, Kikwete has just 20% support while Slaa has 75%. That was established via opinions polls on the Daily News and Jamiiforums websites.

    Mtu akienda mkutano wa CCM kupokea kanga au t-shirt ya bure wewe unachukulia kwamba anampenda Kikwete? Anapenda hongo za Kikwete, ila kura ataweza kumpa Slaa. Anafahamu fika ni fedha za uma zimechotwa kununulia hizo kanga na vitenge.
     
Loading...