Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Magnitude of Hon. JJ Mnyika’s Statement

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Jun 25, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You won’t believe me, my grandmother (aged between 80-95 old), living afar interior has sent me the following massage:

    "Tumefika hapa kwa sababu ya udhaifu wa Rais Kikwete, kwa uzembe wa Bunge, na kwa sababu ya upuuzi wa CCM. Msapoti Mh. Mnyika bungeni.”

    Indeed, their days are now numbered!
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa.........hizo si zilikiwa zinatumwa tu na kila mtu.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,506
    Trophy Points: 280
    Sasa na bibi yake kaituma.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nice to hear peple from the interior are supporting M4C
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anayejua ukweli ni wewe.
     
  6. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika uongozi huu wa CCM na Serikali yake, Kusema ukweli ni kujitoa muhanga, Hongera Mnyika
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo bibi kuituma hiyo message maana yake na yeye ameelewa somo. Very goooooooooood!!!!!!!
    Soon and very soon we are going to see the true victory.
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    hiyo kauli ni nzito imevuka vilima,mabonde,mito na milima ikilindima ndani ya fikra za watanzania imeongeza hamasa ya wananchi kudadisi ukweli ,wengi tunaiunga mkono
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hakuna lolote hapo zaidi ya faraja zisizo faraja.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    ndio maana hata wewe unajipa mapozo ya moyo kwa kuijibu kama kungekuwa hakuna chochote usingekuwa hapa kuipinga kauli hiyo
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaahhhh ............. ama kweli nguvu ya kijana Mnyika na CHADEMA si matani tena!!!!!!!!!!!!

     
  12. M

    MTK JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,842
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Author of that statement can not be more right; the statement is clear; period.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji wa ukweli huu wote aliousema Mh Myika Bungeni, wala sitoshangaa kusikia kesho kwamba kwa maelekezo ya Magogoni Kijana anavuliwa ubunge kupitia mahakama au mara kapata ajali.

    Tuko hapa na tunafuatilia kila nukta baada ya hii kauli iliotikisa taifa na kuingia kwenye kumbukumbu ya bunge (Hansard).
     
  14. E

    EmeraldEme Senior Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    “The principle I state, and mean to stand on is this, that the ownership of Ireland, moral and material, up to the sun and down to the centre is vested in the people of Ireland.” (James Fintin Lawlor) ...in the same context, Ireland stands for Tanzania. Well done Mnyika, u re the best...
     
  15. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jina zuri lakini pointless
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Nimemkubali bibi kwani yeye anazidi kutupa ushahidi jk ni dhaifu hadi bibi yetu kaona.

    Mnyika ni nomaaaaa

    jk ni dhaifu

    ukweli ni uhuru.
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Freedom is coming be prepared !
     
Loading...