Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Lioni Tamer

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by olele, Nov 10, 2011.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    jamaa mmoja alikuwa anataka kuwa Lion Tamer (mchezo fulani wa kucheza na simba kwenye maonyeso)
    rafiki yake akamuuliza,
    basi ilikuwa hivi
    rafiki: je simba akiangusha ile stuli ndefu wanayopanda utafanyaje?
    jamaa: si nitadandia kamba
    rafiki: na kamba ikikatika
    jamaa: nitamchapa na mjeledi
    rafiki: na aking'ata huo mjeledi
    jamaa: nitampiga na ile fimbo ndefu
    rafiki: na akiing'ata hiyo fimbo ndefu
    jamaa: nitachukua ile bastola na kumpga risasi
    rafiki: na kama risasi ikimkosa
    jamaa: nitachukua mavi na kumpiga nayo usoni
    rafiki: na kama kutakuwa hakuna hayo mavi je?
    jamaa: sasa kama simba ameangusha stuli, kamba ikakatika, akang'ata mjeledi, akang'ata fimbo, na risasi imemkosa
    we unafikiri kutakosekana mavi kwenye suruali yangu kweli!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kweli hapo mavi lazima yawepo na ni silaha tosha kwakuwa Simba atashanagaa harufu na kumpa jamaa nafasi ya kukimbia.
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Aaaaaaaaaaaahhhahahahahahahahahahahhahaha
    aaaaaaaaaahahahahahahahahah
    mbavu na masihara ..................................
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha yule mwanariadha aliyepewa siri ya kushinda mashindano ya marathonina mwalimu wake;
    aliambiwa kuwa risasi ya kuanza mashindano itakaposikika ajaribu ku-imagine kama anakimbizwa na simba.
    Basi risasi iliposikika, jamaa akaanza kujinyea...
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    ha ha ha, teh hii kali
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nitajaribu kucheka baadae..
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    teh teh...
     
  9. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyinyi bana.........wacha tu!
     
  10. G

    GRANT SUMAYE Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anakili ya kuona mbali kabla hata hayajatokea
     
  11. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, atante
     
Loading...