Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Late Nyerere on ITV now

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Oct 11, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    namsikiliza mwalimu muda huu kupitia itv. Ni press conf ila sijui ilifanyika wapi. Huyu mzee ni nabii. Baadhi ya anayoyasema yananigusa.
    -anaisapoti ccm kwa kuwa hakuna chama kilichoimarika.
    -ccm ikifa itakufa na vyama vingine vingi.
    -chama cha siasa kikiitisha mkutano kitapata wahudhuriaji wengi kwa kuwa wanakuja kusikiliza madudu ya ccm.
    -msipowasikiliza wananchi mkajiamulia mambo yenu wananchi watawachoka.

    NYONGEZA:
    mods natamani mngebadili taito hapo juu na kusomeka, Nyerere-Naisapoti ccm kwa kuwa hakuna chama cha upinzani kilichoimarika.
    Hata hivyo hii ni kauli ya kitambo kidogo maana nilimuona makwaiya pale akiuliza swali. Bado alikuwa kijana kweli. La kujiuliza ni kuwa, sasa hivi kama angekuwepo na akawa na akili zake angeisapoti chadema? Mbona kipindi kile cha nccr alifanya kazi kubwa kuhakikisha ccm inabaki madarakani? Haya ni maswali muhimu ya kujiuliza
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    upumbavu ni sifa kama ufupi na urefu
     
  3. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee alikuwa kichwa sana,ukimsikiliza utadhani alikuwa anaongea jana maana mambo yote aliyokuwa anazungumza ndo yanawakabili magamba kwa sasa.alisema kama kungekuwa na chama kingine strong angeachana na ccm.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    magamba wamemuondoa sayarini
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hata hivyo muda wake ulishafika. Mlitaka tumuanike kama mama yake?
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kila kauli yake aliyoitoa kipinssi hicho bado hadi leo ina uzito. Kiukweli aliichukia ccm ila hakuwa na mbadala kwa kipindi hicho. Kauli zake katika press hiyo zilikuwa bayana
     
Loading...