Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Julius Nyerere Master’s Scholarship

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maxence Melo, Nov 17, 2009.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    The University of Edinburgh will offer a Scholarship to a student from Tanzania for postgraduate Master’s study in any subject offered by the University for the 2010-2011 academic session.

    The Julius Nyerere Scholarship was set up in 2009 in memory of Mwalimu Julius Nyerere who led Tanganyika to independence in 1961 and became the first prime minister and later president of Tanzania. Nyerere received a scholarship in 1949 to attend the University of Edinburgh where he obtained a Masters of Arts degree in Economics and History. He was the first Tanzanian to study at a British University and only the second to gain a University degree outside Africa.

    The Julius Nyerere Master’s Scholarship will cover the full overseas tuition fee, living costs of £10,000, and a return flight from Tanzania to the UK. In 2010-2011 the tuition fees and living costs will be covered by the University of Edinburgh, while the return flights will be covered by the Tanzania Edinburgh Community Association.

    The scholarship will be tenable for one academic year.

    Completed application forms must be returned to the Scholarships and Student Finance Office no later than 1 April 2010.


    CLICK HERE FOR: Further Scholarship Information and Application
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu Maxence Melo Nakuuliza Swali naomba unijibu mimi ni Mwanangu amemaliza sule ya secondary mwaka huu form 4 anasubiri majibu yake ya mtihani je anaweza kuomba maombi kwa hiyo shule ya The Julius Nyerere Master's Scholarship? naomba majibu kutoka kwako Asante.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160

    Amalize kwanza form 6 na ikibidi aende Chuo kikuu na Mastres ndiyo aombe.

    Watanzania mliosaidia kupatikana kwa hizi nafasi na mmekuja kuzitangaza kwa wote MBARIKIWE. Mnajifahamu ni akina nani .......
     
  4. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha matani kwenye vitu sirius!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenifurahisha sana! Wewe ulienda University baada ya kumaliza form 4 (kama ulipata hiyo bahati)? Halafu ungesoma vizuri hii habari ungegundua pia kuwa siyo ya undergraduate, "NI MASTER'S SCHOLARSHIP"!!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bange za asubuhi mbaya sana, form 4 akasome masters??, mweh.
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu hapo mjini dar es salaam kuna vyuo binafsi anaweza kwenda kuanza na certificate lakini kama anataka mambo ya IT au Sheria unaweza kufika mpaka huko sio lazima ufike form 6
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    MziziMkavu siamini kwamba ulikuwa serious na post yako! F4 halafu Masters Degree? Kaazi kweli kweli!
     
  9. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kichwani bado zipo za bariiiiiiiiiiiiiidi.
     
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    naomba kujua masters course ambazo zinatolewa na hiki chuo
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Niliwahi kusema avatar ya mtu inaelezea tabia ya mtu nikatukanwa je hizi sio Bangi? ndio maana serikali inapiga vita hili jani kila kukicha.
     
  13. g

    gemino New Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 14, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just open the application form then you will find the related offered courses
     
  14. g

    gemino New Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 14, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap anaweza but apitie mfumo wa certificate then diploma then bachelor finally masters lakini inachukua mda kama alifeli ndo kimeo
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hiyo avator yako ni nzuri lakini unafahamu hizo rangi zinamaanisha nini au ni alama ya Organization gani au ni alama ya jamii gani ya watu?

    ndugu yangu Mtoto ndio kwanza kamaliza Form 4 na hata majibu bado, unafikiria mambo ya Masterz?, kwa dalili hizi nadhani ungekuwa na vijisenti ungemnunulia ka Phd Kabisa kutoka katika vile vyuo vyetu (Makongoro, Lukuvi)
     
  16. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unataka kudaiwa mahakamani, una uwezo wa kulipa bilioni zaidi ya 3, make mwenzio Msemakweli mpaka sasa anadaiwa zaidi ya bilioni fulani kama fidia ya kashfa, lakini cha kushangaza zijaona kama jamaa (makongoro) anatilia mkazo kuhusu hiyo kesi, nilickia mara moja tu akidai kudhalilishwa halafu kimya.,

    Au mambo ya kusurrender hayo---------hizi shule jamani
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli! hivi ni bangi au bange?
     
  18. E

    Elson Makaye Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa ndugu, tutazifanyia kazi
     
  19. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nafikiri hii mnatakiwa muwe enrolled pale kwanza. kwa hiyo kwa wale ambao hawajapata admission pale wasahau hadi mwakani, kama nakosea nisahihisheni.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    JF HOME OF GREAT THINKERS
    MziziMkavu Hauchimbwi Dawa
    JF Premium Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG]
     
Loading...