Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Heat is hitting

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 25, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Walisema maoni ya wanaJF haya-reflect hali halisi ya wananchi wakasema tena hata polls zao haziwatishi, refer hotuba ya JK kwenye ufunguzi wa kampeni ya CCM kabla ya kuanguka alisema hababaishwi na mitandao kwa sababu wanaoshiriki ni sehemu ndogo tu ya watanzania mil.40, wakasema vijijini hawana komputa na hata wakiwa nazo hakuna umeme huko. Hatimaye umeme wa mitandao umeanza kufika vijijini maoni ya wanamitandao na polls zao zimeanza kupenya kwa wahusika leo hawapendi tena kuziona wala kuzisikia. The Heat is hitting.
     
  2. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Labda walikuwa hajui kwamba walioko kwenye mitandao ndio wanao support maisha ya watu wengi walio na wanaoishi vijijini... na walio vijijini kila kukicha hawakosi kuwasiliana na watu walio kwenye internet kwa namna moja au nyingine (hasa txt msgs) iwe ni kuomba school fees, mchango wa harusi au kutaka tu kusalimiana na ndugu zao baada ya muda fulani hivi...

    Hawajui pia kwamba watu wa internet wana influence kubwa ya kuuwaambia ndugu zao kwamba wasifanye makosa kumchague yule atakayeendeleza sera za kulipia school fees sekondari.... watu wa mtandaoni wanaweza pia kuwaambia ndugu zao mchagueni fulani na kama hamta mchagua basi acheni kuniletea za Matonya kila siku kuomba michango ya matibabu, school fees na msaada wa kumalizia ujenzi wa nyumba au hata kuweka solar power.. Mungu kawapeni tayari mtu atakayewaleta neema za shule bure hadi form six na matibabu bure hadi private.. sasa tena wanataka kuwa Matonya kwa mambo hayo ili iweje wakati kuna mtu kesha waambia kwamba wamchague na awape... Wasimpompa watatukuwa na mapungufu fulani ya kutoelewa mambo ya Free!!!
     
Loading...