Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Heart of the Women.....They are Wonderful

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Apr 14, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    The Heart of the Women.....They are Wonderful


    They smile when they want to scream.
    They sing when they want to cry.
    They cry when they are happy
    and laugh when they are nervous.

    They fight for what they believe in.
    They stand up against injustice.
    They don't take "no" for an answer
    when they believe there is a better solution.

    They go without new shoes
    so their children can have them.
    They go to the doctor
    with a frightened friend.

    They love unconditionally.
    They cry when their children excel
    and cheer when their friends get awards.
    They are happy when they hear
    about a birth or a new marriage.




    Their hearts break when a friend dies.
    They have sorrow at the loss of a family member,
    yet they are strong when they think
    there is no strength left.

    They know that a hug
    and a kiss
    can heal a broken heart.

    Women come in all sizes,
    in all colors and shapes.
    They'll drive, fly, walk, run or e-mail you
    to show how much they care about you.

    The heart of a woman is what makes the world spin!
    Women do more than just give birth.
    They bring joy and hope.
    They give compassion and ideals.
    They give moral support to their family and friends.

    Women have a Lot to say and a lot to give.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuuu!!!! huwa tunawaambia hivyo ili wafurahi!! na wanajiambia hivyo kujifurahisha.

    that how we Binadamu are!! Ndio, nimesema hivyo.
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kumbe yote ni kutuzuga.mnatuambia hivyo huku mnatung'ong'a?
    Nitakuwa siamini mtu yeyote tena.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kama ulikuwa unatuamini, acha mara moja.
    kama unataka kuwa milionea.........usikae na wanume, kaa na milionea!! thats how it works
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!
    kazi yipo
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli.
    Sijui hili bifu kati ya wanaume na wanawake litaisha lini?
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    khaaaa! hehehhee! Hasa wewe B nilikuwa nakuamini sana.Nitakaa mbali na nyie na nitakuwa kibiashara zaidi.
    Asante kwa ushauri na zile application letter nitazisitisha kwanza(Xpin yupo wapi leo)
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Sio bifu mkuu!! nataka waelewe tu!!
    sweet words bana!!
    wanapenda kudanganywa, and that is what we do best.
    kama kuna anayekataa animbie hapa!
    kama kuna mtu hajamdanganya mwanamke anambie hapa!!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kwanza yule xpin na mavaluu yake..........ndo mauwongo yanakuwa meeeengiii!
    switi poteto, lavi yuu exetra!! nyiiiingii! hamna kitu. wizi mtupu!
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanawake na Wanaume ni waarabu wa pemba wanajuana kwa viremba.
    Hata bifu liwe kubwa kivipi,Mwanaume hawezi kamwe kuishi bila mwanamke and vise versa.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na ukiwa wewe ni mwanamke lakini hufanyi mengi ya hayo yaliyoorodheshwa hapo juu ....uwekwe kwenye fungu gani?! holla
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Usipo wadanganya huwapati, na hata ukiwapata ni lazima uwadanganye,
    vinginevyo wataona huwapendi na huo ndio utakuwa mwisho wa penzi lenu.




     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah jamani ,sitaki kuamini haya kama nadanganywa.Itabidi aje adhibitishe hapa.
    unabreki mai hati ujue!!!1
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi hapa nakataa.Hakuna mtu anaweza kunidanganya bila ya kumgundua.Na nikikubali basi nimekubaliana na uongo wake kwa hiari/maslahi yangu mwenyewe.
    btw hakuna watu wanaodanganywa kama wanaume.Wanajifanya wajanja lakn huwa wananaswa na tundu bovu.
     
Loading...