Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Gym Diaries

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Blaine, Aug 14, 2012.

  1. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    S01E01 The Beginning
    mambo wana JF!! hivi majuzi niliweka uzi wa kutafuta gym buddy na jana nimeanza rasmi mazoezi. kila kitu kilikuwa pouwa lakini mikono inauma bado, rafiki zangu wa jf walishindwa kufika jana so i was all alone but i really enjoyed myself. I can't w8 nikienda baadae. napenda kumshukuru King'asti kwa ushauri na kunipa moyo wa kuanza jana, na nina hamu ya kumuona sometime in the future :).

    S01E02 The Aching
    Day2 and my arms hurt badly. Nilifanya marudio ya jana, haikuwa as hard as jana. nilikuwa nacheki mseries wakati wa break :) kujiliwaza na kupunguza maumivu. Nliongea na dada mrembo mmoja lakini sikufika popote, ntajaribu tena kesho nkimuona
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hongera....
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Blaine, nashukuru Kama nimekuwa walau aw msaada. Plz keep going. It will make you feel better about yourself. Aisee, nimetingwa Kama kibiriti Ngoma, lakini I will join you soon.

    Kila la kheri, I'm challenged by your commitment, I will have to beat you so-help-me-God:israel:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    burning calories whaooh hongera. ila mie kila nikienda gym nikiangalia kitambi changu tu kwenye kioo nakionea huruma narudi tena bar kukilea
     
Loading...