Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The great the distance the great the love!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mathias BM, Aug 8, 2012.

  1. M

    Mathias BM Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kumnasa mwanasaikolojia fulani anasema"the great the distance the great the love" akimaanisha kwa tafsiri isiyo rasmi kuwa, jinsi wapenzi wanavyoweza kutengeneza umbali flani kati yao ndivyo mapenzi yao huongezeka maradufu. Ninaposema umbali namaanisha mazingira yafuatayo;
    1. Epuka kumpigia mwenzi wako simu mara kwa mara, mfn asubuhi, mchana, jioni, usiku n.k hali kadhalika sms. Hali hiyo ya mara kwa mara itafamfanya mwenzi kuzoea mazungumzo yako, fikra zako na hivyo kupunguza uthamani.
    2.Epuka kuwa katika hali ileile kila siku, mfn unaonesha kuchangamka sana, kukasirika, kufurahi, utani, kubembeleza(soft language) umakini( overseriousness) n.k. Hii itamfanya kuizoea hali hiyo na kukuona wa kawaida kwa kuto-experience mabadiliko. Jaribu kuwa dynamic.
    3. Epuka kukaa au kutembea na mwenzi wako kila wakati. Kukaa au kutembea na mwenzi wako ni muhimu katika mahusiano lakini isiwe ni kila wakati na kila mahali. Kwa kufanya hivyo utamwongezea mwenzi wako hisia zaidi za upendo.
    ....Zitaendelea nxt tym in II
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni namna moja ya kuangalia mahusiano.
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sometimes we need to let it go in order to experience the difference..
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    There is a reality! ila ya kuna watu wengine usipopiga simu ndiy unaachwa. Mapenzi bwana, ni kizungurukamoto haya fomula!! Let it go
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    ya smtym you need to give a woman a chance to miss you
     
  6. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mapenzi hayana formula just mautundu 2,
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    100% ukweli mtupu! Nina experience na mambo hayo!
     
  8. G

    Glory91 Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani bf wangu angeelewa na kukubaliana na hili....:A S 39:
     
  9. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    bf huwa haelewi haya mambo kwani bado ni watoto, so akikua ataelewa.
     
  10. G

    Glory91 Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani unadhani ni mtoto basi?ni mtu mzima bana actually he is my fiancee.
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    1 is no
    2 and 3 are yes

    Weakness in communication it express changes in other side.
     
  12. phina

    phina JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i think what he meant is that if the two of you are very far apart and what is between you lasts or grows stronger the your love is great..
    not that you should stay away from each other!
    although absence makes the heart grow fonder it may not necessarily strengthen your relationship..(speaking from experience)
     
Loading...