Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

THE GAME - Target him, never miss him

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Star, Dec 22, 2008.

  1. Star

    Star JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2008
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchezo huu mzuri sana tena sana,mchezo huu ni rahisi kwa kila mtu kuucheza,nitawapa link nao utafunguka uta-click mouse yako utakuta mouse yako ni KIATU utakirusha kiatu kwa kubonyeza kidole chako kushoto ndipo kinachomoka kiatu kumchapa nacho G.W.Bush,haya basi "onyesha shabaha yako" usimkose


    http://www.cools4u.com/center/hots/go.php?id=703
     
Loading...