Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Future of Lowassa & Migiro: Utabiri Yakinifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaldinali, Jul 11, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja:
    Ndugu Edward Lowasa alienda nchini Marekani last week akifuatana na mke wake. Hii ni moja ya hatua za kiufundi za kujiandaa na kinyang'anyiro cha Urais. Anaanza kutembea na mke wake in order to look presidential. Pamoja na hayo bwana huyu atakuwa anaanza procedure za kumfundisha kazi za kisiasa na kiutawala mke wake - inawezekana hili linafanyika ili kumuandaa mke wake kugombea ubunge wa Monduli wakati yeye atakapo gombea urais kama mgombea binafsi. Kuna uwezekano mkubwa sana CCM ilipitisha muswada wa kuruhusu wagombea binafsi ili kumruhusu mtu mmoja tu (Edward Lowasa) kugombea Urais. Ama kwahakika huyu bwana ndio anatawala Tanzania.

    Mbili: Pia, ijapokuwa mama Asha Migiro anasema kuwa anarudi chuo kikuu kufundisha. Mimi natabiri kuwa moja kati ya haya mawili yatatokea.Either, Mr Mukandara atapewa kazi ya ubalozi na mama Migiro kufanywa mkuu wachuo kikuu cha Dar es salamu (muendelezo wa teuzi zisizoelewaka za kikwete. Teuzi zenye lengo la kuleta usawa fulani anaoutaka Kikwete – siutaji huo usawa ila kila atakaesoma hapa ataelewa naongelea nini). Kama si hivyo basi mama huyu atapewa ubunge na uwaziri fulani nyeti utakao msogeza karibu na kiti cha urais na kumsogeza mtu fulani mbali na urais. Atakaesogezwa mbali atakuwa anatishia malengo fulani ya Kikwete ya kumuachia mtu fulani urais kwa malengo ya kuleta usawa fulani anaoutaka Kikwete – siutaji huo usawa ila kila atakaesoma hapa ataelewa naongelea nini).

    Tatu: Kuna mawaziri na viongozi kadhaa wanaotamani urais amabao watafanya mipango ili wapewe udaktari wa heshima (phd) kabla ya mwaka2015 ili kujiongezea CV na sifa za kugombea urais. Hawa ni wale mawaziri na viongozi wanaopenda kupanda chati na ngazi kiujanja ujanja kama Ndugu Nyalandu nk.

    Nne: Kwa jinsi binadamu walivyo na tama na wasivyorizika,ndugu Gharib Bilali atachukua fomu za kugombea urais wa muungano na most likely atamuomba Migiro au Tibaijuka wawe wagombea wenza wake. Eti Nchimbi Na January naopia wanaufikiria Urais- binadamu bwana!

    Huu ni utabiri tu: Nawakilisha

    UPDATE - FEBRUARY 18, 2013


    Hatimae utabiri umetimia. Asha Migiro Amepewa uenyekiti wa bodi ya chuo kikuu huria na uenyekiti wa organization ya CCM (anasogezwa ikulu) na Mwanaidi Maajar amepewa uenyekiti wa bodi ya chuo cha diplomasia




    UPDATED - DECEMBER 3, 2013

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Dr. Asha-Rose Migiro kuwa Mbunge.

    Taarifa iliyotolewa Ikulu, Dar es Salaam leo, Jumanne, Desemba 3, 2013, na Kaimu Katibu Mkuu Kiongozi, Dr. Florens Turuka inasema kuwa uteuzi huo umeanza jana, Desemba 2, 2013.

    Dr. Asha-Rose Migiro ni Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Idara ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa katika Chama cha Mapinduzi.

    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.

    3 Desemba, 2013
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I can't ignore you totally because JK wants another moslem 2015
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JKilaza ana IQ below 20, kwa hiyo watz mnatawaliwa na id.io.t!
     
  5. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  6. k

    kizomanizo Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nice analysis bwana. I am being sarcastic...
     
  7. m

    mtznunda Senior Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSALABA AT WORKS:crazy:
     
  8. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni ukweli mtupu mtu wangu tafuta nyingine nimeipenda sana
     
  9. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A fanatic is the person who cannot change his mind and will not change the subject!
     
  10. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    2015,CCM watapoteza kiti cha Urais na udhibiti wa Bunge. Mengine yanayoendelea ni kujifurahisha tu"
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,439
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh........
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kumbe utabiri....!!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Let them be. Lakini vikaratasi vya kura havitakuwa na jina moja tu.
     
  14. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    President Dream Ticket 2015 = Sita + Mwakyembe+ Magufuli, asiekuwa na macho........
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yetu macho kwa kuwa ukweli uko wazi na mwenye macho haambiwi tazama.
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Haswaa,bila kusahau majimbo mengi
     
  17. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2013
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    July 11, 2013 nilitabiri ijapokuwa mama Asha Migiro anasema kuwa anarudi chuo kikuu kufundisha. Mimi natabiri kuwa moja kati ya haya mawili yatatokea.Either, Mr Mukandara atapewa kazi ya ubalozi na mama Migiro kufanywa mkuu wachuo kikuu cha Dar es salamu (muendelezo wa teuzi zisizoelewaka za kikwete. Teuzi zenye lengo la kuleta usawa fulani anaoutaka Kikwete – siutaji huo usawa ila kila atakaesoma hapa ataelewa naongelea nini). Kama si hivyo basi mama huyu atapewa ubunge na uwaziri fulani nyeti utakao msogeza karibu na kiti cha urais na kumsogeza mtu fulani mbali na urais. Atakaesogezwa mbali atakuwa anatishia malengo fulani ya Kikwete ya kumuachia mtu fulani urais kwa malengo ya kuleta usawa fulani anaoutaka Kikwete – siutaji huo usawa ila kila atakaesoma hapa ataelewa naongelea nini).

    Wote tumeona kuwa mama huyu ameingizwa kwenye Kamati Kuu ya CCM ili kusogezwa karibu na urais- UTABIRI UMETIMIA

    Na sasa jambo hilohilo litaenda kufanywa kwa mama Mwanaidi Maajar. Anarudishwa nyumbani ili asogezwe na kiti cha urais kwakuwa anatoka kwenye kundi fulani la watanzania ambalo ndugu Kikwete amekuwa analipendelea sana - muendelezo wa teuzi zisizoelewaka za kikwete. Teuzi zenye lengo la kuleta usawa fulani anaoutaka Kikwete.
     
  18. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2013
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utabiri umetimia.
     
  19. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utabiri wenu nyote ngebe zake ni mwakani, 2014!
     
  20. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    unajua kama chizi ameweza wendawazimu nao wanawe kuanza kufikiria kuwa nao wanaweza.
     
Loading...