Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The future of JamiiForums

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 24, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Tunamaliza mwaka on a high note lakini tusiwe complacent kwani ma competitors watakuwa wengi sasa Napendekeza yafuatayo:


    NEWS & POLITICS:
    -Ondoa hoja nzito,vibweka,hoja mchanganyiko,habari mchanganyiko,polls au kupiga kura,
    -Bakisha hii kama sehemu ya kuPost na kudiscuss news, editorials, commentary, headlines and politics from the day's/weeks current events

    UCHUMI&BUSINESS FORUM
    mambo ya kupeana ma dili na info zote ni hapa

    WANAWAKE:
    wekeni forum ya akina mama wakadiscuss mambo yao

    ICT FORUM
    Tutorials/Books + ICT Related issues + Online Technical Help hizi zote unganisheni sehemu moja hakuna haja ya kuwa na sections 3 tofauto

    ELIMU&LUGHA
    Hapa ndipo pawe nyumbani kwake

    SPORTS FORUM:
    mashabiki huu ndio uwanja wenu

    ENTERTAINMENT FORUM:
    habari zote za entertainment ziwe hapa

    MATANGAZO FORUM
    misiba na mikutano na ya watu wa Ughaibuni pamoja na nyumbani iwe hapa...in short hapa ni matangazo tuu

    DINI
    hii ndio iwe chini kabisa

    COMMENTS & SUGGESTIONS FORUM
    Mapendekezo na malalamiko yote yawe hapa

    Ile forum ya jamaaa IACHE tuu sehemu yake wenyewe wataipata wakiitafuta

    jamani haya ni mapendekezo yangu tuuu so mnaweza kuongeza kitu gani tuongeze ili mwaka ujao mambo yawe safi zaidi

    Still I am not sure na wakenya kupewa platform humu lakini its should be open for discussion after all mijadala yao inaweza ikawekwa kwenye EAST AFRICAN FORUMS


     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hapo sijaona ile habari ya sebule yetu inayo andaliwa mara nyingi na ndugu yetu brazamen ama nayo itakuwa hapa ENTERTAINMENT FORUM??
    Kazi na panado mkuu!

    Pili hayo mambo ya kina mama ndo yapi? nadhani itakuwa haitendi haki, kwa dada/mama zetu ( why them?)labda iendane na mambo ya kina baba, vinginevyo nahisi kunyanyapaana katika hili!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri nimmeelezea wakiitaka wataipata tuu

    Nadhani kama ndio hivyo basi itabidi tuwe na forums mbili tofauti za WANAUME na nyingine ya WANAWAKE (kama wapo)
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umenichekesha sana

    umenikumbusha ile nyimbo ya mdundiko

    " mama nipe panado naona homa mie
    nimeinama nimeinuka nimeokota kidude"


    kuweka sehemu ya wanawake si kuwanyanyapaa bali ni kuwafanya wachangie zaidi hasa ukizingatia wakina mama ni wachache, kama wanavyofanya kunyanyua ushiriki wao bungeni, na sehemu nyengine.


    pia kuna mambo amb ayo mara nyingi yanawahusu kin a mama kwa hiyo ni vizuri kuwapa uwanja wa kujinafasi na ss akina baba tukiwa na mawazo tutachangia.

    wazo zuri,

    na nnategemea mzee brazameni yeye jamvi lake liachwe lisichnganywe.


    ningeshauri ianzishwe forums ya ijue sheria

    forum hii iwe na lengo la kuelimishana sana masuala ya uraia na katiba kwa kuanzia katiba ya nchi yetu, haki za raia na mpaka katiba za mashirikisho mbali mbali.

    sehemu hii pia itumike kuulizana masuala mbali mbali ya kisheria na kupeana ushauri.


    kwa sasa nna mawazo hayo nikipata jengine sitosita kuliweka ili kuliim arisha jamvi letu
     
  5. A part from all that, JF ianzishe service ya email kwa baadhi ya wanachama wake
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    LoL,

    CMB, am working on this. Mwanachama yeyote anayetaka kuwa na barua pepe via JF anakaribishwa. Mfano: mtanzania@jamboforums.com ama mswahili@jamboforums.com.

    Tafadhali tuma ombi kwenda kwa invisible@jamboforums.com na itatengenezwa haraka iwezekanavyo huku ukifuata masharti ya kuwa na barua pepe hiyo.

    Itakuwa na ukubwa wa 6GB na inaweza kuwa downloaded via Outlook na kwenye mobiles mnaweza kusoma mails zenu.

    Karibu
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana Invisible na JF Management kwa ujumla.

    Nawasihi wanaJF wa apply na kujipatia anuani ya barua pepe hii...


    SteveD.
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa hiyo barua pepe ya jina la rwabugiri?? ama ni ruksa kuiomba kwa kutumia jina la Mussa na Eva?
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rwabugiri, Swali zuri hilo na kwa uelewa wangu ni kuwa hilo linawezekana, ila nadhani inabidi umuulize Admin/Invisible kama hilo ni pendeleo lako na siyo membership name yako.

    SteveD.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Ombi lakuwa na barua pepe za JF si baya, lakini je utaitumia kuwasiliana na akina nani? Maana ukiwasiliana na washikaji si watakujua...:)aha! kumbe Brazameni ni fulani bin fulani....:) of course kuna wengine hapa tunajuana kwa vilemba....kama waarabu wa pemba....:)
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Vile vile naona bora JF tukaachana na haya mambo ya ku dumb down mwishowe tunaonekana tunapenda sana kudiscuss non issues au issues ambazo hazina kichwa wala miguuu.

    Sikatai i have been a culprit kwenye hili lakini yote ni kutokana na kufuata huo mkumbo wa wengi humu ambao strangely wengine inasemekana wana ma PHD and whatnot lakini awaishi kuspend time kujadili non issues

    Trend iliopo JF in my opinion inaokeana ni ya ANTI-INTELLECTUALISM at its best, no wonder watu kama akina akina profesor Marjorie Mbilinyi na wengineo ambao walijiunga na JF hapo awali wameamua kunyuti kwani badala ya kuwa tofauti na forums zingine tumekuwa tuko mstari wa mbele kupeana THANKS na kujidai eti tunamkoma NYANI GILADI kwa kuwadiscuss watu badala ya issues(haiondoi ukweli kuwa PUBLIC FIGURES HAWANA IMMUNITY)

    Sababau kubwa ya kujiunga na JF niliambiwa eti kuna vichwa na ukiingia ovyo ovyo utakimbia, ni kweli ni kuwa the standards nilizozitegemea hazipo

    Pili japo tuna impact bongo lakini hatuna much impact kwa hao watu wasiojua kiswahili kwani wana JF wengi eidha English inawapiga chenga au ndio katika ku dumb down

    Hivi mnategemea jamaa wa FOX news wanaweza kupata maoni ya waTanzania kuhusu ANDREW YOUNG kwa kusoma kiswahili humu?


    Naomba tubadilike jamani hiyo 2008 ndio maana nikaanzisha hii thread kwani maoni yenu yanahitajika ili tujue improvements zipi ziletwe. Invisible bado tunasubiri maini yako kuhusu hoja zangu za hapo awali

    BTW haya matangazo ya GOOGLE TUNAYAONDOA VIPI?
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bwana Game Kuna Software Za Kuweza Kutafsiri Maneno Kwa Njia Nyepesi Zaidi Kwahiyo Haa Fox Wakija Watakuwa Na Software Hizo Na Ile Ni Kampuni Kubwa Lazima Watakuwa Na Wataalamu Wao Wa Lugha .

    Pia Hayo Matangazo Ya Google Ni Watu Wanatangaza Kama Wengine Wote Ni Moja Ya Mapato Ya Wanaoendesha Jf Kama Ulikuwa Huna Taarifa Hizo Ila Mengi Inaonyesha Ni Janja Fulani Inaendelea Bila Wenye Jf Kufaidika Kikamilifu .

    Mwisho Napenda Pia Kukukumbusha Tanzania Kuna Wananchi Zaidi Ya Mil 36 , Wanaoingia Jf Unajua Ni Wangapi Kwa Siku ? Kwahiyo Jf Haiwezi Kuwakilisha Mawazo Ya Watanzania
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Jan 6, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nashauri kuwa kuwe na folder ya sayanzi na tekmnolojia ktua nafasi ya wanachama kubadilishana mawazo katika field hiyo. Kwa sasa hivi kuna nafasi hiyo kwa IT tu, lakini kuna maeneo mengine ambapo wanachama wanaweza kupashana au kubadilishana mwazo katika natrural sciences kama Physics, Chemistry, Biology, Biotech, Engineering, Medicine, Agriculture na mengine mengi.


    Sijui Wazee na vijana mnaonaje hilo.


    Sina makosa............
     
  14. M

    Mtu JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa mkuu,ngoja tuone maoni ya wanaJF wengine.....hasa tofauti ya kule ICT na hili pendekezo lako mkubwa
     
  15. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hili la kichuguu lina maana sana!! Hili folder la Sayansi na teknolojia itasaidia sana kusolve masuali na kushikiana katika ideas ndani ya sayansi ya asili mbali na teknolojia ya habari (IT)... ni wazo zuri na nasapoti kwa upeo wangu....
     
  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri!

    Sema JF wanapenda zaidi thread za siasa
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Jan 7, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Working on it...

    Sasa nakuombeni nyote tupendekeze nini kiongezeke, nini kitoke ili tuwe na forums zote muhimu na zisizo muhimu ziondolewe. Frankly speaking si rahisi kwetu kujua mahitaji yote ya jamii bila jamii husika kudai haki yake.

    Hii ni muhimu na naithamini sana. Let's make use of it.

    Invisible
     
  18. m

    mwenekapufi Member

    #18
    Jan 7, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima zote Invisible. Ni kweli kuwa hapa wengi wanapenda threads za siasa. Lakini itakua poa zaidi kama tunaweza kujadili kisayansi towards solving some real problems.Isije ikawa threads za kutambiana usomi kama tafiti nyingi zilivyo kwenye shelves tuu.
     
  19. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #19
    Jan 7, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi nayaunga mkono mawazo haya, na niko tayari kutoa msaada kwa upande wa sheria za kimsingi khs Patent na Inventions.

    Who knows! Huenda ugunduzi wa kwanza mkubwa ukatokea ktk forum hii.

    After all, in what century are we to ignore or be indifferent to science and technology?
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Sayansi na teknolojia vikipewa forum itakuwa imetulia. Najua kuna mambo mengi sana ambayo tunapaswa kupashana kuhusu sayansi, kama walivyojaribu kuelezea wana JF wengine hapo juu.

    Ushauri Wangu
    1. Forum za "NAULIZA HIVI" ama "HOJA MCHANGANYIKO", mojawapo iondolewe, kwa sababu hoja za forum kati ya hizi mbili zinaweza kubebwa na forum ya "MAONI, MAPENDEKEZO, USHAURI"

    2. Napendekeza forum za NYEPESI na JOKES/UDAKU ziunganishwe.

    Naomba kuwasilisha.
     
Loading...