Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The future of Africa!!!!!!! Where is TZ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabayi, Sep 28, 2012.

  1. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Top 10 African fastest growing cities - YouTube

    Miji ifuatayo ndiyo inayokuwa kwa kasi zaidi barani Africa na inadhaniwa kuwa hadi kufikia 2020 inaweza kuwa katika orodha ya majiji tajiri duniani,Congo Kenya wametoa miji miwili,Congo miji Miwili na Angola Mitatu,Tanzania bado tumelala usingizi? Cheki hiyo link hapo juu ya maelezo ya hiyo miji,Na miji yenyewe ni

    10. Mombasa - Kenya
    9. Dundo - Angola
    8. Nairobi - Kenya
    7. Adis Ababa - Ethiopia
    6.Soyo - Angola
    5. Cairo - Egypt
    4. Lubumbashi - Congo
    3. Lagos - Nigeria
    2. Kinshasa - Congo
    1. Luanda - Angola
     
  2. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fastest-Growing African Cities Until 2020 | Afribiz.info
    kaka nimekuwekea hiyo utasemaje sasa, wewe unatuwekea za 2010, hii ni current as at September 2012
     
  3. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi compilation kila mtu anaweka zake ili kujifurahisha. Ukiweka hapa yako na wengine wanaweza kukuwekea nyngine kama 100 hivi zenye majina ya miji tofauti na yako!
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hajaiona Kigamboni ya KUFIKIRIKA!!!!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mi nahamia Mogadishu maana Shaabab washamalizwa na mji wao ni wa 12.
     
  6. b

    blueray JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usitegemee kwa nchi inayoongozwa Na mafisadi na kutegemea misaada kutoka nje ili iendelee! hata kigamboni itakuwa ni ndoto! Kama ikitokea hata kigamboni ikajengwa kwa msaada Wa wazungu ujue si bure tumeuzwa! miji hujengwa na rasilimali za nchi Na inawezekana tu kwa viongozi wanaowajibika Na wenye uzalendo Wa kweli.
     
Loading...