Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The future: "mobile web" au "mobile app"!?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mdeesingano, May 24, 2011.

  1. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa kasi kubwa ni katika kuhamia mobile web na mobile app vitu ambavyo ni viwili tofauti ingawa all in all kazi yao ni moja tu sharing information!

    Je, kwa bongo trend yetu kwa sasa ipo wapi zaidi!? kipi bomba zaidi!? Kipi kipo implemented zaidi hapa bongo!?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sijakukuelewa bado
     
  3. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sisi bado sana huko kaka. we are not at the mobile we are still sitting neither mobile nor motile ...........:biggrin1:
     
  4. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @yusufmzee... Ila kumbuka asilimia kubwa ya watu hapa JF wanawasiliana kwa mobile na posts nyingi zinachangiwa via mobile!
     
  5. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @mtazamaji... Nataka kujua kipi kipo more implemented ana kipi ni zaidi hapa bongo kati ya "mobile web" na "mobile app"
     
  6. Niko

    Niko Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ulichokiongelea kwamba kina kasi kubwa ni kwa wapi???

    Maana unasema kuna trend ya kasi kubwa halafu unauliza trend yetu iko wapi!!

     
Loading...