Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

the food on someone else's plate always looks (and sometimes tastes) better than what you're having?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bulldoza, Oct 18, 2011.

  1. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf poleni na kazi /mihangaiko ya mchana kutwa…
    Nimekuwa na swali najiuliza ….Chakula cha sahani ya mwenzio mara zote huonekana na ubora zaidi ya kile chako?wangapi kati yenu wanaoamini haya maneno jameni?
    Ni kwanini mabinti wanapenda waume za watu ….kwa mafano unakuta kijana ana mke mkali kila secta kifupi wana maisha mazuri …ila utakuta hawa mabinti mate ya uroho yanawatoka ..ni kwanini?

    Is it true Maybe it's because they assume that if a good-looking woman is with such a man, they need to prove that they're just as hot as her?ama ni kitu gani hasa kinawafanya waingie kwenye hizi mbio za kunasa ambao wameoa?
    Karibuni tuchangie na nawatakia safari njema kurudi majumbani ..
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje watakwambia. Ila jiulize pia, ni kitu gani kinamfanya mwanaume kumuacha mke wake kwenda kuwatafuta hao wa nje?
     
  3. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Thank you. Umemaliza kila kitu maana wamezidi kila wanachofanya kibaya wanatafuta jinsi ya kuwatwisha wanawake mzigo wa lawama.
     
  4. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ennie jaribu kunielewa hakuna anayekutwisha mzigo my dear..niswali tu fikiri kidogo mamy!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    rule of the thumb: ukiwa mchoyo usiwe mroho. kazi ni kwako
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi thijui hiv ni kweli
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    alafu kweli kabisa ata mie nimekuwa najiuliza ilo.....alafu wanakuja na gia kubwa mpaka mwenyewe unalegea..
    ..kazi ipo hapa!!!!
     
Loading...