Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The flamboyant Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Mar 20, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Presidential reception, the guy with spectacles stood upright n couldn't wait to give Mr Presoo a hand shake

    [​IMG]
    Presidential escort wished to have seen a picture in the office i bet Bendera must have given him his seat to sign the guest book and get the daily updates

    [​IMG]
    That smile from Alhaji says sth "bird of the same feathers"....

    [​IMG]
    This smile here from Cardinal Pengo though looks fake, but he had to give one cause Laigwan is unresistable...
    [​IMG]
    Shssss.....H.E. trust me Songea Diocese is in ur bag.....

    [​IMG]
    Seeing off H.E. waiving the crowd another Bishop was tasked to do so unwavering! Ohooo God, need we say more?


    This is unbelievable... we r witnessing history in the making! Laingwan is proving to be unabandoned wagon within the CCM rankings towards the ultimate coronation! Whether we like it or hate it, he is a man of his own class that has distinguished himself and come 2015 he is a man to beat....!

    Credit: michuzi-matukio.blogspot.de
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Eeee wajameni hizi picha zina maelezo mengi lakini yoote yakiongea kitu kimoja tu! Nacho ni power of this man from Monduli...

    Hebu tujaribu kujiuliza kama leo hii wewe unaonyeshwa hizi picha halafu humjui Lowassa halafu unaambiwa utoe maelezo! Nina uhakika 99% utasema Mtu mrefu mwenye mvi ndiye center of attention na hizi picha zinaonyesha ni mtu mkubwa/mashuhuri/kiongozi katika jamii!

    Japokuwa kanisa Katoliki limejaribu kukataa kumualika Lowassa ukweli ni kwamba technically Lowassa ndiye alikuwa Mgeni Rasmi katika uzinduzi ule! Na ndiye aliyeiwakilisha serikali japokuwa kulikuwa na Mh Bendera, Waziri Kombaini na Waziri Mponda hawa woote hawakuwa na ukuu aliokuwa nao Mh Lowassa ambaye kiwadhifa ni Mbunge tu wa Monduli!

    Hebu angaliani anavyonyenyekewa! Hii nchi imenunuliwa jamani tukubaliane hilo huyu jamaa ni noma!
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Then you have nothing between your ears. Kwa hiyo hizi picha ndo kielelezo cha kukubalika au uwezo wa uongozi? Hao unaodai wanamnyenyekea (Kama ni kweli) hawana tofauti na unachokifanya wewe.

    Ni vizuri mkajua kwamba hiyo mileage anayopiga kukimbizia sherehe za makanisa ndizo zinazomuongezea kiharusi maana mwisho wa siku approval rating yake haipandi na bado jamii inanasibisha shida zao na yeye. Mwache aendelee ku-masquerade lakini obituary yake ya kisiasa imekaribia.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Laigwan for 2015
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,470
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Kanisa katoliki ni kanisa langu tangu kuzaliwa kwangu.Nimezaliwa na kukulia humo.Ni kanisa thabiti na lisiloteteleka.Lakini,kwa sasa mnaniangusha.Mtamwalikaje fisadi nambari moja nchini Edward Ngoyai Lowassa tena kwenye sherehe ya kumsimika Askofu Saritarius Libena? Hamjui kuwa pesa alizonazo Lowassa ni chafu? Kardinari Pengo umeruhusu jambo hili? Kanisa langu lapoteza dira...
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    If a man is proud of
    his wealth, he
    should not be
    praised until it is
    known how he
    employs it. ~Socrates
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kazi ya mungu na kanisa thabiti ni upendo, wewe unaonaje hii mada yako inahubiri nini?
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    post hii ilishakuwepo hapa, anyway, kwani wakimwalika lowasa wewe imani yako inadhurika na nini?? just wewe amini katika kile unachokiamini na ukiona kuna mahara halipo sawa achana napo, na fuata yale unayoona yako sahihi, lowasa au pengo hatukupeleka mbinguni bali ni imani na matando yako
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii ishu ni ngumu, sidhani kama ni vibaya kwa EL kuibuka kanisani kujisafisha labda ndio anatubu hivyo makosa yake...!
     
  10. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mzee acha kukurupuka,Yesu alipokuja duniani hakuja kwaajili ya watu wema,bali kwa wenye dhambi ili wapate kutubu.Pia kwa yeyote anayejiona kua hana dhambi na awe wa kwanza kumtupia Lowasa mawe.Pia kipimo cha dhambi ni Mungua anayejua.Mungu ndiye anayejua kua Lowasa ana dhambi au la.Pia leo hii ukiambiwa Lowasa ana utajiri wa kiasi gani na uko wapi utasemaje?
     
  11. k

    kitimtim Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    askofu ndorobo ni shemeji wa lowasa..ni mikakati hiyo..hamjui tu
     
  12. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani umeambiwa kanisa linawatenga wenye dhambi? Hata ivyo limeishakanusha kumwalika. Itakuwa hujaingia JF wiki zimepita.
     
  13. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna aliyemsafi hapa duniani.Kama unabisha jinyonge
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,470
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Basi aibukie Kilutheli kwake.Kwanza mgogoro aliouasisi wa Mwanga ameshaumaliza?
     
  15. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ngoja wewe mafisadi wajipenyeze kila kona
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi lowasa ana kosa gani?? Nani anaweza kuniorodheshea makosa ya lowasa hapa?? Sitanii mimi ni kati ya wanaompenda Lowasa (sio chama chake ) lakini kwa utendaji wakenamkubali. Pengine niorodheshewe ufisadi wake humu with evidence otherwise tuache majungu na kuchafuana.
     
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,470
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Upendo.
     
  18. V

    Venus Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kanisa linatenda haki kabisa. Aliwezi kumtenga hata kama amekosea kwani kazi yake nikuwasaidia watu waweze kutenda mema. Uwezi jua kwani inawezekana Lowasa ameshakiri dhambi zake kwahiyo anazo haki zote. Mungu msaidie Edward Lowasa. Nafikiri anaweza kuwa kiongozi bora kwani ameshajifunza kwenye makosa. Watanzania tunaitaji watu wachapakazi. Tuache kushadadia magazeti.
     
  19. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatukatai Lowassa alikosea lakini sisi tunaendelea kulalamika na kumsema , utakuta yeye ameshatubu na kutengeneza na Mungu wake kwa hiyo ana amani kwenda popote. Biblia inasema dhambi zako zijapokuwa nyekundu kama damu nitazisafisha zitakuwa nyeupe kama theluji.
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Geza Ulole mkuu ulichokisema ni kweli,hizi picha zina msg sana! Kila mtu amedraw attention as if Mh.Rais anapita! Kila mtu ana furaha kumsalimia!!!
     
Loading...