Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The First park in Guinness World Record in UAE having Largest Number of Hanging Flow

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mandago, Jun 17, 2011.

  1. M

    Mandago JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 238
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Awesome!, hawa jamaa mambo yao tishio kwa ulaya.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,514
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    MashAllah, ni nzuri na inavutia sana, na ndio jangwa hilo jamani.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo watu hawaruhusiwi au??
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Inavutia kwa kweli.Pazuri mno.
     
  6. k

    kiumbe Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    panapendeza sana
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hiyo bustani wenyewe wanaiita al ain paradise ukiitembelea hautatamani kuondoka kutokana na uzuri wake na harufu nzuri ya hayo maua.
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona sioni watu?
     
  9. k

    kamimbi Senior Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maajabu, hapo nimekubali.
     
  10. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ndo wanongoza kwa pesa na kuwa creative maana kitendo cha kubadili jangwa kuwa hivi sidhani kama ni kazi rahisi. This is great...the garden is breathtaking.
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waulize magamba yako yanaweza kufanya vitu kama hivi japo tuna ardhi yenye rutuba?
     
  12. lukenza

    lukenza Senior Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna kazzi imefanyika havikujileta
     
  13. M

    Mandago JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 238
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Wanaruhusiwa na zipo nyingi tu kama hii.
     
Loading...