Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The expert Mlokole

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, Sep 7, 2012.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama nitakuwa na-offend kundi fulani la watu, naomba msamaha mapemaaa...
    Yupo mdada mmoja ambaye kwa anavyofahamika, ni mlokole 'toka utotoni'. Baada ya kutumia gia kadhaa zinazotumika katika kuwapata hawa viumbe wa kundi hili, nilifanikiwa kumuingiza line. Huku kidume nikiamini kuwa leo naenda kutesa katoto kasikojua sawa mchezo, hasa nikizingatia uzoefu wangu kiasi fulani nilionao kwa magumegume, ebwana nilipigwa sapraizi vibaya!!!
    Nilichezewa mchezo ambao sikuwahi kuuona neither kwa gumegume, nor kwa mwanamke yeyote katika historia yangu ya mapenzi. Sio siri, na tena nakiri kuwa hadi gemu linaisha asubuhi alikuwa akinicheka balaa, maana kama ingekuwa mpira ningekuwa nimechapwa 3-0, kitu ambacho hakijawahi kunitokea kwenye haya magemu.

    Kumbe tusiwajaji watu kwa mwonekano wa nje...
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hadithi yako inatufunza nini?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    'Mlokole' my foot, kuna Mlokole wa dini as in dhehebu lkn si kweli ameokoka! Anakuwa ameokoka wakati anakata mauno, yaani ni bonge la kufuru; l wonder why they use that term in the first place!

    Uko baharini (duniani) na unahangaika na mawimbi unajiita umeokoka? Kwanini usifike nchi kavu (mbinguni) ambapo una uhakika wa kutokurudi baharini ndipo useme umeokoka?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyo si mlokole ni fix tu.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndetichia like this
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huyo ni mlokole mambo leo....
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kaunga is glad that ndetichia likes this!
     
  8. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,072
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160

    Hadi mnaingia kuivunja amri ya 6, hapakuwa na mlokole tena. Tatizo wewe umesema alikuwa mlokole tangu kuzaliwa, ila hujatuhakikishia kuwa bado anaendelea
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    ,mhhhhhhhhhh
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    relax bwana sie ndio twashindwa elewa. kumbuka mtu kuokoka haimaanishi basi yeye ndio kawa mkamilifu..all it means ni kwamba yeye ameamua kuishi maisha yenye kumpendeza MUNGU. sasa inatokea kuwa anaweza kutereza pamoja na kwamba yeye ni mlokole becoz pamoja na ulokole huo bado hajawa mkamilifu.
    alafu wao wale ambao ndio hivyo double lifestyle...huku full maombi kumbe upande mwengine full shetani.
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    uchapwe 3-0 kwani wewe simba!!!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngono wameumbiwa binadamu bana..na hao walokole nao ni binadamu ati..
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    I like this really.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya walokole ni 'wagonjwa tu wa akili'
    so matendo yao huwa vurugu tupu

    niliwahi opoa mdada mlokole
    baada ya round ya kwanza
    akapanda kitandani na biblia huku yuko naked akaanza kunihubiria...
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, yaani l can imagine hiyo scene. What did u do? Haikukuput off?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Ilini put off big time
    lakini kuna kitu alisema nilikuwa nacheka kimya kimya
    alisema yeye hawezi tembea na muislam au mkatoliki...
    si na mimi niko humo humo....nilimdanganya mi mlokole..lol
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Just tell me you are kiddin' buddy...hahahahaha!!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Ni very true
    kila nikikumbuka nacheka sana..
     
  19. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa mzee si ulikuwa unaitikia AMEN huku mimacho umeielekeza ikulu!!..au??
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    The Boooooooooooos!ahaahhahahahhahahah duh leo umenipa kali kuliko!sasa uliendelea kweli?
     
Loading...