Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Engineers tafadhali msaada wa haraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Nov 21, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu wana jf nakuombeni msaada wa haraka tafadhalini! Ninataka kuanza ujenzi wa nyumba ya kawaida self ya room 3 nina shilingi mil.5 tofali nitatumia za kuchoma! Nawasilisha Nyumba nimejenga nimevuta umeme na ndani nilishaingia kwa kiasi ya sh milion 5na nusu
     
  2. E

    ESCO Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tueleze unataka kujenga wapi?, Je una kiwanja! Kama una kiwanja , umetafuta ramani ?
    Pesa yako (5m) inatosha kuanza ujenzi, na utafanya finishing taratibu.
    Kila la kheri
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msaada gani mkuu? Nyumba ni "pana" sana! Na wahusika si ma-engineer tu..........
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyumba ya rum tatu ndio nini?ina maana vyumba vya kulala vitatu sebule,jiko au nyumba yote ndio rum tatu,hyo pesa naamini itakamilisha msingi 2 vizuri,
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fanya hivi chukua ramani yako,mpe fundi atakupigia gharama zote za material na pia za ufundi wake then utakuwa umepata estimate yako,matofali yenyewe yatakula hyo tano bado mchanga,bado cement,bado fundi,mh embu mpe fundi ramani akupe estimate,
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo pesa haitoshi kama huna kiwanja wala tofari na kama vitu hivyo unavyo utaanza ila no finishing yoyote hapo
     
  8. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Will help when u plan for dream house!!!! I leave this for fundi mchundo, u dnt need engineer here!!!!!!!!
     
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    million 5 seriously kwa residential ya 3 bedrooms, na other facilities like sitting, dining, kitchen,store, baraza, n things like those, 4 sure hata msingi humalizi,, gharama za ujenzi zimepanda sana,,,, unless unaongelea room tatu as rooms kabisa bila chochote cha ziada, mayb 5 million itakupeleka kwenye ringbeam.,, but 4 sure bro, mimi ni mtaalamu wa ujenzi, nakushauri professionally, i have a lot of experience kwenye ujenzi,,, 5 million ni kidogo sana
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka naona vitu vya wadogo wako hapa wewe ni maji mafupi huna sababu ya kuvuka kwa kuogerea pita kwa kukunja suruali tu
     
  11. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,472
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    A house, an apartment or a servant kota?
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha....your ID tells all kama sio feki. by professional ushauri wako utamsaidia sana

     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wewe unaonekna upo morogoro au mbeya:::

    5mil inatosha na chenji inabaki..Tofali za kuchoma moja sh 50/= na chumba kimoja kinachukua matofali 2000,kwahyo vyumba vi3 blocks 6000;::Ukijumlisha matofali 4000 kwa ajili ya sebule na store/kitchen

    1.Matofali=500000/=
    2.Ufundi hadi juu 400000/=
    3.Andaa bati 30:;;450000/=
    4.Nondo 10(12mm,10mm);;;170000/=
    5.Mifuko ya cement 25:::350000
    6.Mchanga Loli 5::::300000

    Mpaka hapo ushatumia Apprx:;;2.1mil hiyo chenji utanunulia mbao na Gypsum wiring na kuvutia umeme na chenji inabaki kama upo moro au mbeya ni PM
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na ukitaka kununua kitanda tujulishe.
     
  15. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hiyo pesa huendi popote, labda kama unazungumzia vyumba vya 1mx 2m. Hiyo pesa hata msingi hauishi. Labda kama unajenga ukonga kwenye ardhi ya mchanga.
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ni kweli kbsa broo,,, watu hawajui, gharama za ujenzi siku hizi hazishikiki,,,, mfuko tu wa cement 13,500,,tenna iyo bei ya jumla,, kumwaga jamvi ya a simple residential house, u need kama 100 bags,, niambie cement ya jamvi tu ni bei gani hapo, 1.35m,, na hiyo ni jamvi tu,, hujachimba msingi, hujamwaga strip footing concrete, hujanunua na kupandisha ukuta wa tofali za kulaza, hujaweka nondo za ground beam, hujaweka brc mesh hujaweka mawe ya hardcore, hujaweka damp proof membrane, hujaweka kokoto na mchanga wa jamvi, hujawalipa mafundi,, hapo ni msingi tu,,unaeza ukachanganyikiwa, milion 5 itatoshaje hapa??
     
  17. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    i am not fake mkuu,, i am a professional architect,, some of the members humu jamvini have used my services, and u can ask them for proof,, one of them ni jamaa anaetumia i.d ya shark humu ndani, comred pia, na wengine wengi tu
     
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Apolonary hyo hela inatosha sana nimekupa hiyo kukuonyesha mwanga tu swala la mawe sio issue sana tena kwa huko ni very cheap hiyo 2.9mils ina cover miscellenous
     
  20. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    acha kumpotosha mwenzako wewe,,, ni dhambi ya mauti
     
Loading...