Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Egyptian Army Speaks........

Discussion in 'International Forum' started by Adili, Feb 1, 2011.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Egyptian Army to the Egyptian people:

    ...........
    In its statement, carried on Egyptian media, the military said: "To the great people of Egypt, your armed forces, acknowledging the legitimate rights of the people... have not and will not use force against the Egyptian people."

    Source BBC
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    In its statement, carried on Egyptian media, the military said: "To the great people of Egypt, your armed forces, acknowledging the legitimate rights of the people... have not and will not use force against the Egyptian people."

    Inachukua miaka mingi somo hili kuingia vichwani mwa askari wetu....viva Egyptian Army
     
  3. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Askari wetu ni maroboti na wanapewa vyeo kwa favour wakati Egypt wanastahili na wanajua wajibu wao na jeshi lao ni la 10 kwa ubora duniani kwa mjibu wa BBC News
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    IGP Mwema, UWT, na JWTZ yetu chini ya kiongozi wetu Denis Mwamnyange mpo mpaka hapo.

    Raia tunapolalamikia mambo mbambali ya nchi yetu na hata kufikia mahala tukasukumana, kamwe haiwapi a disciplined professional force in uniform or plaincloth haki ya kutuona raia wenzenu maadui na kuingiza ushabiki wa kupenda kwenu binafsi itikadi fulani fulani kutugonganisha.

    Hapo ndipo uzalendo wa dhati unapojiibua yenyewe tu na kumea kama maua mazuri porini kipindi cha mvua kubwa na jeshi husika kupata heshima kubwa na ushirikiano mbele ya macho ya jamii yake.

    Nchini Misri ilikua ni utamaduni wa aina yake kuona askari anapotimiza wajibu wake KIKATIBA kumlinda Bosi wake (Mlipakodi) hata pale ambapo ni wazi bosi kachukia hakuna mfano wake.

    Hapa kweku majeshi yetu hawatambui kwamba sisi ndio mabosi na watu kma Mubarak au Kikwete ni watumishi wetu tu. Si ajabu hapa kwetu Bosi lazima tungeuaua kama kule Arusha na mtumishi wetu namba moja (Kikwete) na timu yake wakalindwa!!

    Jamani kila mara tuwe tunajikumbusha wajibu wetu, kutambua washikadau wetu wote na jinsi gani KATIBA inavyotuelekeza kuhusiana naye katika sura mbalimbali; tuache kufanya tu kazi kwa mazoea.

    Jeshi la Misri heko, Polisi wao warudi shule baada ya kupata aibu ya mwaka mbele ya macho ya ulimwengu.
     
  5. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo ndiyo jeshi la wananchi. Siyo hapa bongo ambapo kuna jeshi la viongozi.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Haya majeshi yetu yanatakiwa kuiga mfano huko Egypt.
     
  8. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kwetu itachukua muda ukizingatia kwamba uaskari unachukuliwa kuwa kazi ya wababe, wasioshirisha akili na waliofeli. To hell with this awckward thinking and viva egypt
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui kama askari wetu na wanajeshi huwa wanatazama hizo BBC au CNN na stesheni zingine mahiri kwa habari zaidi ya kuwa busy kufuata maagizo ya mabosi zao
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It will take forever
     
  11. N

    Nyota Njema Senior Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu ni wavivu hata wa kusoma katiba yetu, ingawa ni mbovu mbovu kwa sasa lakini ina maneno machache yenye busara, kama... Kila mamlaka ndani ya nchi yatatokana na wananchi...., haya matumizi mabaya ya vyombo vyetu vya dola dhidi ya wananchi ni ujinga, ulimbukeni, ukosefu wa busara na kufilisika kisiasa.

    Huwezi kutumia majeshi ya ulinzi wa nchi kuwauwa raia wa nchi wasio na hatia ambao ndio uliotakiwa kuwalinda. Hii ni sawasawa na kuwaua kondoo unaowachunga kwa mishale. Hongera jeshi la Misri.
     
Loading...