Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The disc in drive D is not formatted!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Straight corner, May 17, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF, kama thread hii ilivyo, flash yangu haifunguki ila inatoa alert kuwa " The disc in drive D is not formatted, Do you want to format it now? nimestuka kwani najua risk ya kuformat ni kupoteza data zote!Tafadhali wanaJF, naomba mniokoleeni data zangu, nifanyeje?
    Nawasilisha.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi niliwahi kupata shida hii mara nyingi kwenye flash zangu na nimejaribu bila ujanja kufungua nikashindwa. Siku zote nimeishia kupoteza dataz maana ilinilazimu kuformat.
    Sasa kama hakuna mtu mwingine mwenye ujanja zaidi wewe format alafu jaribu ku recover kwa recoveries softwares. Ila sio grantee kwamba ni lazima utapata datas zako. Kuna kupata au kutopata.
     
  3. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
     
  5. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx, ngoja nijaribu kuzipakua!
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ujanja huwa nimdogo sana but if your in a mixed mode meaning windows and linux iweke kwenye linux hiyo flash then utaweza kutoa data zako kisha formati hiyo flash and u will manage to use it in any machine....sijui kama nimekusaidia
    and most of the time is caused by a virus....
     
Loading...