Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The dark side of st joseph college of engineering & technology

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by brainee, Jul 1, 2012.

  1. b

    brainee Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Asilimia zaidi ya tisini ya Lecturers ni Wahindi toka Tamil Nadu na hakuna Professor wala PhD holder hata mmoja chuo kizima

    2.Dress Code:Round colar Tshirts for men haziruhusiwi,sleeveless shirts for girls not permitted

    3.Ni Chuo cha elimu ya juu pekee kinachotumia kengele kumeneji muda !!

    4.Attendace:kwenye Kila kipindi Lecturer huita majina na wanachuo hawa huwajibika kuitika "present"

    5.Huruhusiwi kuingia kwenye kipindi baada ya kengele kugonga..

    6.Mwanachuo hulipia fedha ya mtihani(UE) kila semester including supplementary exams ambayo kila mmoja ni sh.7500(kwa kawaida kila semester ina subjects 6)kumbuka hii ni mbali kabisa na Ada

    7.Kila mwaka wa masomo mwanachuo hutakiwa kulipa shilingi laki moja(100,000) kwa ajili ya stationary.Stationary zenyewe ni counter books 6 na notebooks zingine mbili kwa ajili ya lab works (per semester).Vilevile hii ni nje kabisa ya tuition fee

    8.Masomo huanza saa mbili mpaka saa kumi..break kwa ujumla ni saa moja na nusu!!

    9.Jambo jingine muhimu ni kuwa lecturers wana uWezo wa hali ya chini sana ambao ni miujiza kusema sentesi mbili sahihi za kiingereza

    ****************MNAKARIBISWA NYOTE************
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Serikali itaifanyia kazi mwongozo wako ila ni vizuri ungetoa ushauri kwa serikali huo uongozi wa hicho chuo na malecture wao tuwapeleke mwabepande au
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh!...uzuri wa bodi si ubora wa engine,chuo kina jina kubwa kumbe ndani uozo,bado ktk engineering hakuna mpinzani wa DIT,poleni sana
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    puuuuuuu! msiwe wavivu nyie,

    Pili, walimu hawana tatizo,

    wanafunzi, wa TZ wacheni uvivu
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dooooo!!!! kaazi kwelikweli!!!
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimependa kengere hahahaha
     
  7. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Sitaki nikuamini unachokisema, ila what i know ni kwamba kuna ma prof huwa wanatoka CoET mfano mzuri ni prof john yule jamaa wa Thermal dynamic pale energy department kama bado ipo manake ni siku nyingi zimepita. kitu kingine ni kwamba jamaa wanahaki ya kuwatoza hela ya sup kwani hamstahili kupata sup kwa mitihani mnayotungiwa, prof John alikuwa anawakomoa sana vijana wa mwaka wa pili MECHE by then lakini ukiona mitihani ya chuo chenu ilikuwa rahisi mno.
     
  8. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dah me nlikuta mahal wanafunzi from hii chuo wanafanyiwa interview,,eventhough jamaa ana GPA ya 4.2 aliulizwa betri ya gari ina volts ngapi akasema 240V kupewa engine afungue na kirudishia ndo hata kuifungua alishndwa and yupo serious kbsa na kamaliza bachelor hapoo
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alikua kasomea degree ipi???
     
  10. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh!Kuna haja ya mainjinia wakimalimaliza degree zao,wapitie VETA angalau miezi 6!
     
Loading...