Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Commedy production ndani ya Bunge

Discussion in 'Entertainment' started by BadoNipo, Jul 16, 2008.

  1. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #1
    Jul 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kundi la Ze Comedy lililojipatia umaarufu nchini kwa maigizo yao, jana lilikuwa miongoni mwa wageni waliofika kujionea vikao vya Bunge vinavyoendeshwa mjini hapa. Wasanii hao walitambulishwa kwa wabunge baada ya kipindi cha maswali na majibu asubuhi.

    Naibu Spika Anne Makinda, wakati akiwatambulisha wageni hao aliosema ni maalumu, alisema wamefika hapo kwa mwaliko wa wabunge wa Mkoa wa Dar es Salaam. Wabunge walipiga makofi wakati wa utambulisho huo ambao awali Naibu Spika hakutaja majina yao, hadi mbunge mmoja alipotaja kuwa ni Ze Comedy, ndipo akawataja kwa majina.

    Wasanii waliotinga ndani ya Bunge hilo ni pamoja na kiongozi wao, Emmanuel Mgaya ‘Masanja’, Lucas Mhuville ‘Joti’, Sekioni David ‘Seki’, Mujuni Sylivery 'Mpoki', Isaya Mwakila ‘Wakuvanga’. Wakati wakitambulishwa wakiwa ndani ya suti za Kimagharibi, baadhi yao walivaa miwani ambayo imekuwa ikiwatambulisha wakati wanapofanya maigizo yao kwenye televisheni.

    Akizungumza kwa niaba ya wenzake, Wakuvanga alisema wamekuja bungeni kwa nia ya kujifunza jinsi chombo hicho cha kutunga sheria kinachofanya kazi zake. Alisema walichojifunza ni kwamba baadhi ya viti vya wabunge vinakosa wabunge; wabunge wanafikiria kwa kufumba macho na wakati mwingine hutaniana.

    Wabunge walifurahi sana, pia walijumuika nao katika chakula cha mchana.

    Source: Habari leo
     
  2. j

    jiga2009 Member

    #2
    Jul 16, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je ni sahihi ze comedy kuingia bungeni,ina implication gani
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wanatafuta kuoenewa huruma ili waruhusiwe kuonesha vionjo vyao TBC
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hamna cha huruma tayari walikwisha karibishwa TBC na serikali ilijua ni implications gani zitajitokeza once wapo huko kwa hiyo hamna huruma cha zaidi ni huyo anayewakwaza kuanza kazi zao huko TBC ashughulikiwe mapema then watu wapige mzigo maana hapa its Mengi vs. Serikali mimi sitashangaa siku moja huyo kiherehere wa juu JK akiongea kuhusu hili maana huyu Mengi alishazua jambo kipindi fulani na Masilingi mpaka Mkapa akaongea.
     
  5. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #5
    Jul 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila mtanzania anaruhusiwa kwenda bungeni kuangalia shughuli za bunge jinsi zinavyoendeshwa.

    naamini muda si mrefu tutaanza kupata tena vitu vyao.
     
  6. K

    Kunda Member

    #6
    Jul 16, 2008
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zecomedy ni wasanii kama wasanii wengine tu. Kwa maana hiyo wana uhuru wa kwenda bungeni.
     
  7. Vica

    Vica Member

    #7
    Jul 16, 2008
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    In fact kwenda kwao Bungeni ni kutmebea laini mwenye masikio alishasikia kwamba kuna watu wanawabania vijana hao na kutaka kuwaaribia maisha yao.Lakini atafanikiwa huyo mchaga aliyeshindwa hata kukaa na mke
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Shida hapa jf watu wanaingiza hoja za ki ze komedy maana hoja ni kwamba amekwenda bungeni kwa mwaliko wa wabunge wa Dar na inawezekana ni kwa familiarization tu ya mambo ya bunge, sasa watu wameanza kuingiza uongo wao kwamba wamekwenda kulalamikia tatizo lao na EATV na ajabu wanaolalamika badala ya kuitaja EATV wanamtaja Mengi.
    Jamani muacheni Mengi. Maana yeye hana shida na hao Ze comedy bali wao ndio wana shida maana hawataki kufuata sheria. Wanataka kufanya mambo ki comedy. Basi shida zao asibebeshwe Mengi.
     
Loading...