Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Cerebrity Show:Helen Kazimoto.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Sep 16, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    TBC1:kila J2 saa 3:30PM,Never miseeee!! Ukitaka ku-hang na selebu unayempenda ebu kodolea macho hicho kipindi na uweze jua jinsi ya kushiriki.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Takataka tupu, tbc wajipange upya..

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hana maajabu yoyote
     
  4. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bongo Kuna Celeb ?? TF

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Upuuz mtupu,nilikitupia jicho hicho kipindi hakina mvuto,production ni ya ovyo sana,mbaya zaidi mtangazaji mwenyewe anatuletea usalama jabir,wajipange upya na huo umarekani wao. Na mabodigurd wao wa kukodi wakati maceleb bongo tunapanda nao daladala.no reality.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    kula like mkuu natumia mchina ningekugongea.
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nimecheka mmmh!
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,167
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    bongo ubunifu umeisha nadhan, siku hizi vipivndi vya tv vinafanana sa hicho kipindi na host wake anamuiga jabir na hakina tofauti na mikasi. Nikiangalia mpangilio na mahost wa vipindi vya television vinafanana wanaigana yani kila kitu.
    Hicho kipindi nimeangalia host anaiga swaga za u tommy boy ka wa salama yani inakera tu sana
     
  9. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Host wa kipindi Bi hellen kazimoto anahitaji Training ya hali ya juu. Kuongea kwake anarudia sentensi sana, Costume designer wao nadhani ni maduka ya kinondoni studio inabidi wamvishe vizuri, kuvuta sigara on cam sio kitu kizuri sana ukizingatia ile ni TV ya Umma. Launching party yake ilipigwa shots vibaya sana Pale Sheesha N lounge kwa mwinyi. Kwa ufupi wanahitaji mchango wa Pesa ili wakae sawa.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Kazi anayo ifanya ni kucopy na kupaste!
     
  11. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna Celeb Tanzania, ningekugongea like sema natumia simu hapa
     
  12. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani sitaki hata kusikia upuuzi huu,
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kipindi cha kipuuzi sana wanajifanya wako marekani kila saa wanakunywa wine. Huyo mwanamke kajitoboa anajifanya anavaa kata kei.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Kama Kawaida Leo Selebu ni Mrisho Mpoto aka Mjomba---#NW
     
  15. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipindi chenyewe wanatelezea tu kwenye tiles baada ya kumwaga mapovu na mlenda.. Wame copy na ku paste kipindi kinaitwa ''Played by Fame'' cha BET
     
  16. m

    mourad77 Senior Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    peleka huko tupa mbalini tanzania hakuna Celeb sio Tanzania tu Africa nzima ukiacha Mandela,Koffi anan na Hayati Muammary Ghaddaf
     
  17. m

    mourad77 Senior Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda Morry Kante, George weah,Didi drogba pia wamo P square hayati Ummy kulthm Na raisi wa kwanza wa Ghana Nkurumah hawa ndio nilipotembelea mabara manne tafouti na yote wanawajuwa
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    |Ghana wana kipindi kama hicho nilikuwa nakifuatilia thru You tube...

    Nikawa najiuliza Bongo hawaja kinyaka tu...

    Ila hapa kwetu kuna celeb mwenye kudatisha watu mpaka waone dili kutoka nae out????
    Siwezi jua labda hawa vijana wetu teens wanaona ma celeb wetu wana umaana.


     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hata Ghana wana kipindi kama hicho kinarushwa You tube...; ila ndio hivyo wanaotafuta hizo chance za kutoka na wasanii ni vianafunzi vya chuo. Lol...tena wengi ni wasichana.

     
  20. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mbona hapo kwenye post yako unaonesha unatumia Blackberry 9900
     
Loading...