Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The bull

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Oct 10, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    WAZUNGU KWA MICHEZO SI MCHEZO HUYU KIJANA ALIKUWA NA MIAKA 24 KARUSHWA KAFA NA SISI KWANINI KAMA MPIRA WA MIGUU HATUUWEZI TUSIBUNI MICHEZO MBADALA[​IMG]
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    tubuni michezo ya risk ya kufa???
     
  3. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sentensi tata!
     
  4. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kijana yupi?
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna watu hapa michezo kama hii hawajawahi kuiona na kama wamesikia basi si kwa kufikiria kama ni michezo ya jasiri wa hali yajuu hadi mtu kufa shujaa. Wachezaji wa mpira Tanzania hawajitumi pamoja na kuwa na vipaji, hii ni kutokana na athari za kuzoeleka michezo ya ridhaa nchini. Nchi tajiri wachezaji ni matajiri kufikikia kiwango cha wao pia kuwa na hisa katika timu kubwa ni kutokana ni kucheza kwa kufa na kupona hapo ndo $$$ mchezaji atakuwa amenasa.

    Si michezo tu, ila pia katika shughuli na kazi za kawaida watanzania hatujitumi. Waliobahatika kutembembelea mataifa makubwa na kuishi na k ufanya kazi nao wanapata picha kamili ya uwajibikaji na wameendelea kutokana na hayo. Sio ni walalamikaji wa kutaka kupandishiwa mishahara ambayo haiwiani na uwajkibikaji. Hayo ndiyo yaliyosababisha mashirika ya uma kusambaratika.
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    watanzania si wavivu ila toa posho au mshahara mzuri uone bidii .... Tatizo viongozi wetu wa babaishaji...
     
  7. N

    Ndole JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hili la watz kuwa wavivu sikubaliani nalo. Na hilo la mashirika ya umma kufa kwa sababu ya watz kuwa wavivu pia sikubaliani nalo.
    Ninachojua ni viongozi wetu kutufuata sheria na uwajibikaji. Mtu anaboronga hapa anamishiwa sehemu nyingine akaboronge.
     
Loading...