Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Blood Remembers

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yahemovich, Apr 9, 2011.

  1. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Luv is a game easy to start difficult to end.
    I thought I could control luv but sasa siwezi kuyaacha mapenzi, labda mapenzi yaniache mimi.
    Na nitamwacha mpenzi/nitaachwa ila mapenzi yako pale.
    Stakeholders wajukwaa amini ni vigumu kujitenga na mapenzi?
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mapenzi yana independent mandate.huwezi kuyakontrol.yakitaka kuja huja na yakitaka kuondoka huondoka
    ingawa kuna vichocheo vinavyoweza kuyafanya yadumu au yawahi kutoweka.hata hivyo
    kama hayapo kabisa vichocheo hivi haviwezi kuyaleta kwa garama yoyote.

    Ni kitu automatic and nono decisional.

    Nawasilisha mchango wangu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mahusiano na kichwa cha habari?Sorry i'm just not getting it...sijui ni ngeli yangu hailipi!

    Back to topic...mapenzi hayana ishu!Mi nataka niachane nayo ntarudi kukwambia kama nimefanikiwa!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mapenzi! mapenzi! mapenzi!!!!

    yamewahi kuniliza mara ngapi mapenzi hata sikumbuki, nimelala na njaa mara ngapi kwa ajili ya mapenzi hata sikumbuki ila ninachojua hakuna mapenzi katika hii dunia ni usanii mtupu!!!
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    aa mapenziii..hata sijui jinsi ya kuyaongelea....lol
     
  6. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh title kama filamu za kibongo.....sina cha kuchangia mapenzi yapo kwasababu tupo.
     
  7. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I was about to leave the business of luv affair bt it became difficult cause my blood needs to get the warm as it used in sometimes. That is the blood remembers.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Kanumba haraka mtoe bonge la filamu!
     
Loading...