Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The best wedding-Tusichangishane tena fedha nyingi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Jul 16, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Harusi simple kama hii si ndio yenyewe


    [​IMG]
    Maharusi siku walipomeremeta

    [​IMG]
    Msafara wa maharusi unaanza baada ya kumeremeta

    [​IMG]

    Maharusi wakiwa na wapambe wao
     

    Attached Files:

  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    that kind of wedding is cool and very natural hope those people loves each other mungu awajalie mema sana na wanatufundisha kuepuka gharama nyingi kwa harusi tu.
     
  3. tzengo

    tzengo Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia,nimeipenda sana,nadhani ni vema kuiga mfano huu.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Nadhani inategemea na hali halisi ya eneo husika. Kuna uwezekano mkubwa harusi hiyo ndio ya kifahari hapo kijijini (wameweza kukodi mpaka pikipiki!).
     
Loading...