Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Best Tanzania Online Marketing Place

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by msendos4life, Jul 5, 2011.

  1. m

    msendos4life Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachukua nafasi hii kuitambulisha kwenu tovuti mpya ya mavazi www.jsonstyle.com
    Tovuti hii inakupa fursa wewe mwenye duka popote ulipo kuweka bidhaa kwenye tovuti hii na kuwapa fursa watanzania wote kuona na kuchagua bidhaa wapendayo,hii itasaidia bidhaa yako kuwafikia wateja wengi zaidi na bila kuudhuria duka lako,Pia kusaidia wasio kuwa na muda kupata bidhaa yako kupitia mchumo wa komputa.
    kwa sasa huduma zote za uwekaji wa picha ni bure kwa wateja wote wa kwanza, gharama za uchukuaji picha na maelezo juu ya bidhaa unazoweka italipiwa na mwenye duka.
    Ni matumaini yetu watanzania wote mtafaidika na huduma hii kwa wale msiokuwa na muda wa kuhudhulia maduka wakati wa manunuzi, Wote kwa pamoja mnakaribishwa kutembelea tovuti yetu,
    kwa maelezo zaidi na jinsi ya kuweka bidhaa zako unaweza tuma email kwa jmsendo@jsonstyle.com.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Imegoma kufunguka.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Imegoma pia kwangu!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nice Website, lakini mbona sioni option ya manunuzi?
     
  5. m

    msendos4life Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. m

    msendos4life Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafanyia process this week itakuwa hewani.. ni MPESA na TIGO pesa ndio itaanza kutumiaka kwa manunuzi.. nashughulikia hilo swala mkuu.
     
Loading...