Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The best security system..

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mlisa, Jul 10, 2012.

  1. M

    Mlisa Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi niaina ya security system ambayo tunaweza kukufungia ndani ya Nyumba, Duka au Ofisi. Hi security system ina sense movements baada yakuiwasha. Inakuwa pamoja na sensor ya milango kama mtu anataka kuingia. Siyo hiyo tu baliinakuwa na sensor pia ya moshi kama kitukitakuwa kinaungua. Ikisha sense itapiga alarm pamoja nakukutumia SMS au MMS pale popote utapokuwa na hutuma jumla ya number 10 tofauti ukipenda pia hadi ya POLISI. Pia italekodi matukio kwenye memory kwani inakuwa pamoja na camera recorder yake. Tutakupa warrant ya mwaka 1 pamoja na istallation kwa Shs 2 million. Call 0712435316 for more information. Thanks
     
  2. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mlisa hizi ni habari njema, Ungetujuza pia kama nyie ndio watengenezaji wa huo mtambo au mawakala tu? Pia mko katika kiwango kipi cha kimataifa ili kujinadi dhidi ya wapinzani wenu, maana huu ndio uwanja wakufahamika zaidi kama ni biashara endelevu.
     
  3. M

    Mlisa Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yer sisi niwatengenezaji wahi mitambo na kiwango chetu nikizuri SANA kwani nitofauti SANA na yawengine. Ingekuwa vizuri Kama ungenipigia Simu for more information. Haina gharama yoyote ukisha ifunga and it's environment and power saving friendly.
     
  4. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi inaweza pia kufungwa kwenye gari?
     
  5. M

    Mlisa Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No! Huwezi funga kwenye Gari Mr. Just for home and office use.
     
  6. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo hela sasa!!.
     
Loading...