Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The best security system..

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mlisa, Jul 10, 2012.

  1. M

    Mlisa Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi niaina ya security system ambayo tunaweza kukufungia ndani ya Nyumba, Duka au Ofisi. Hi security system ina sense movements baada yakuiwasha. Inakuwa pamoja na sensor ya milango kama mtu anataka kuingia. Siyo hiyo tu baliinakuwa na sensor pia ya moshi kama kitukitakuwa kinaungua. Ikisha sense itapiga alarm pamoja nakukutumia SMS au MMS pale popote utapokuwa na hutuma jumla ya number 10 tofauti ukipenda pia hadi ya POLISI. Pia italekodi matukio kwenye memory kwani inakuwa pamoja na camera recorder yake. Tutakupa warrant ya mwaka 1 pamoja na istallation kwa Shs 2 million. Call 0712435316 for more information. Thanks
     
Loading...