Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The best satellite receiver

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sokolaboro, Feb 7, 2012.

  1. s

    sokolaboro JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba kujulishwa ni satellite receiver aina gani ina faa hapa Tanzania inayoweza kupata tv channels nyingi?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,556
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Unahitaji channel nyingi zanini? unaweza kutazama ngapi kwa wakati mmoja?
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tv chanell nyingi uletwa na madish sio risiva kama unaitaji risiva kwa sasa nunua mediacom 930plus
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tafuta Strong Mpg4 mara nyingi huweza kufungua hadi channel za kulipia.
     
  5. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bei yake imekaaje??
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Model Gani?
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    FF that is too low........
    Hivi mkiolewa na mume mmoja huwa anaweza kulala na wote kwa wakati mmoja?
    sio kila sredi lazima uchangie rejea sredi yako
    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/215588-how-to-disagree.html
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,556
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Nimemuuliza swali valid kabisa na kutokana na mleta mada kama ana akili timamu kisha elewa, tatizo ni wewe ambae umeelewa lakini unajifanya hujaelewa. Kwa ufupi, kujaza ma-channel mengi ni ushamba na kujionesha lakini hayana faida yoyote. Unless awe anataka kufanya biashara ya kugawa tena hizo channel.

    Unashangaa wanaoowa? hushangai wanaooa mmoja na wanatembea nje ya ndoa? wanapata faida gani?
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hili ni jukwaa la teknolojia watu wanataka maujanja na si siasa wala chit chat, twende taratibu
    Rejea bandiko lako
    Jibu hapo ni anaweza kuangalia chaneli moja tu kwa wakati mmoja, sasa inamaana unamshauri awe na king'amuzi kinachoonyesha chaneli moja tu kwa sababu anaweza kungalia chaneli moja kwa wakati mmoa? na kuwa na chaneli nyingi ni ushamba
    Je unajua kama ving'amuzi vyote vina chaneli nyingi kuanzia vya bila malipo startimes,ting,easy tv, dstv nk, je huu ni ushamba?
    Huo u valid wa swali lako ni upi hasa? labda kwa mujibu wa upeo wako wa kufikiri umekomea hapo.
    Hebu pitia majibu ya wenzako waliyompa ndio utajua kama swali lako ni valid au upupu
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,556
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Kuwa jukwaa la teknoloji haimaanisha kuwa vinavyoulizwa vyote vina maana. Kuhusu uelewa wako ndio nnauona uko duni sana, ulipoleta swala la ndoa za wengi ulikuwa hujui kama hili sio jukwaa la ndoa? Unanchekesha, kama kuna aliyetoka nje ya jukwaa ni wewe, au hujioni kuwa wewe ndiyo ulijibu nje ya mada kabisa tena ukaonesha dhahiri shahiri kuwa ni punguani.

    Swali langu valid kabisa kwa mwenye uelewa ila kwa majibu yako nakuona uelewa wako umeishia kwenye kuolewa tu na si kuelewa, huko hauna. Yes, huo si ushamba tu bali ni upunguani.

    Wewe unaonesha ni katika wale ambao upo zaidi kwenye quantity na si quality. Ukilielewa hilo utajijuwa kuwa bado huna uelewa. Na nna uhakika huto lielewa kwa kuwa huna uelewa.
     
  11. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mbona maelezo yenu hayamsaidii mleta mada mmeanzisha yenu ya mabishano.
     
  12. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    dada FF huwa nakukubali lkn ktk hili umekosea kubali yaishe huo ndo u Great Thinker
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kitaalamu inaonekana upo kwenye kipindi cha menopause, mara nyingi wengi huchanganyikiwa wakifikia kipindi hiki na kuanza kuropoka upupu,
    So im sorry for you, ndio hali halisi hiyo. I DONE WITH YOU

    Mleta mada zingatia ushauri wa
    Likwanda au jaribu ku PM mku Arselona ni mtaalamu wa hii maneno
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu mrembo Faiza foxy ana Visa sana
     
  15. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    We binti humu cyo pako uc2sumbue
     
  16. s

    sokolaboro JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thank you for your advice, that's what i wanted. God bless you.
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama una dish moja na LNB yenye connections 4 na reciever 4 utaweza kuuona chanell 4 kwa wakati mmoja. Tumia STRONG HD.
     
  18. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari bro.niombe radhi kwa niaba ya wote walikupotezea muda wako.tulishakubaliana kwamba jf ni jamvi la ujamaa,km m2 hataki kumwelimisha mwenzake bure atoke humu au anyamaze.kaka kwa ss visiva nzuri ni yenye mpeg4 compartible eg. Strong srt 4669x,4910,4930. Aidha uwingi wa channel unategemea uwingi wa nyungo au lnbs.unaweza kunitafuta kwa 786617617 2naweza kusaidiana vizuri.pitia thread ya "ZUKU KIBOKO"kuna mchango wangu pale.
     
Loading...