The Best Gospel Songs - Nyimbo Bora za Dini za Tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 3, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji JF Platinum Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,242
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 83
    Ya kwangu nambari moja itakuwa ni: "Lulu Iko Mbinguni"

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,900
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 48
    mkuu unataka kuanzisha kanisa?karibu inalipa sana
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapa inabidi uweke wazi...kama ni old skul au za sasa?
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,652
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Solomon Mukubwa: Mungu mwenye Nguvu

    Napenda hii verse ' wanipa tumaini la maiiishaa baba yangu, oh duniani, natembea nawe baba yangu, sitakuacha mii ooh, Neema zako fadhili zako kila asubuhi, ni mpya tena zanifariji moyo, niamkapooo, nikikosewa na maisha..wanipa tumaini la maisha baba,,,,'

    Naisikiliza to and from work kwa frequency ya once per week...

    Nikiwa nimeshamshusha husband naongeza volume so loud and I sing on top of my voice !
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 21,483
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 63
    Bony Mwaitege -Mama.
    Hapo ndo mwisho wa kila kitu.
     
  6. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Mzee Mwanakijiji mi bado namkumbuka sheikh, yani kila siku nafungua iyo clip na nimeshea na marafiki zangu woooote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    Yeah Madame B huo ni wa kwetu! Mzee Mwanakijiji kasema nyimbo za Tanzania, wengine wameshaanza kuweka za Kenya. Mimi wangu ni NANYATANYATA.
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 21,483
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 63
    Umeona ee,
    yani huo ni Mwisho wa Yote hasa kwa Wale wasio na Heshima kwa wazazi wa kike.
    Kunyatanyata ndo ile iliyoimbwa na Kijitonyama singers?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Martha Mwaipaja - Usikate tamaa
    Kila asubuhi huwa naiskiliza na siichoki
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Kama na za mtoni kuna Gaither Vocal Band lol
    Huwa wanagusa moyo huu mgumu
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,717
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 83
    ewaaaa....huyo dada ananisuuza sana moyo wangu.....bi dada anaimba balaa.....
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,559
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Injinia Nsiande nimepapenda hapo.....hebu paandike kwa lugha ya taifa yaani kiswahili tuone inakuwaje..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,211
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 63
    palipo na halisi - jerusalem singers
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,191
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Nakaza Mwendo.....Moyo Safi Ungalimied Arusha.
     
  15. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,797
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mpenzi yani wewe umepaona hapo tuuu???!!!!mmmmhhhh......we haya we
    :focus: nna nyingi sana zinazonikosha ila nikiamka asubuhi lazma nisikilize hizi nyimbo mbili 'Ni Asubuhi' na 'Anasikia' za Miriam Mauki kwakweli huwa nasikia amani na napata nguvu ya kuanza siku.
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    kama Kuna Mtu ana link ya nyimbo mbili za Ephraim Sekeleti, 1. Baraka zako 2. Ndani ya Jina..... ewaaaaaa hapo ntampigia makofi nakumpa like ya ziada!!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mzee, Kuna Kaswida fulani tulikua tunaimba madrass, very nice.
    Sijui niweke hapa? It is to praise the prophet Muhamad (SAW)
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,717
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 83
    weka Mwali....as long as sio dansi....ni nyimbo ya ibada....hata kama una ya kibuddha.....jews.....hindu.....kosher nk....lete mambo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,396
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 63
    Kwetu Pazuri...
     
  21. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #21
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,559
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    mpenzi ila umeadimika, mimi ndo ivo huwa nasomaga sana katikati ya mistari .....
     
  22. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #22
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    haswaa! Umepatia hasa! Wewe ni mpenzi wangu ktk bwana.
     
  23. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #23
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    دجسم دجن اج.س مسدج ٦٥٢٤٨٠٦٥٨٥٤٠٥٢٤٠٠٦٢٢٥٦٠٨٥٤٤٢٧٨٦٧٧٤٥٢٣٣٨١١٠٠٥٦٢٢١٢٦٦٨٢٨٢٢٦٣٥٤١٢٢٨٠٦٢٣٨٦٦٥٤١
     
  24. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #24
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Mzee Mwanakijiji christian fellowship hahahaaaaaaaaaaaa!!!
    Ogopa mwanasiasa kuwa askofu, propaganda mingiiiiiiii!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  25. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #25
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,900
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 48
    jee ni sahihi nyimbo za dini kupigwa bar?
     
  26. cement

    cement JF-Expert Member

    #26
    Sep 3, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 584
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Lisemee lisemee lisemee
    Kwani ni jambo lipi hilooo
    Yeye asilo liweza
    Mdada wa kikenya huyo!
     
  27. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #27
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da umenikumbusha mbali
    Tafadhali niambie asili ya nguvu zako
    Tafadhali niambie asili ya zako tangu kuzaliwa .......
     
  28. u

    ukweli2 Senior Member

    #28
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Hati hiii hati hati ya mashitaka ilifungwa.......
    Kwa majuu..kuna msela anaitwa kirk franklin:I smile...
     
  29. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji JF Platinum Member

    #29
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,242
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 83
    absolutely! hata mimi nakumbuka moja hivi hadi leo siwezi kusahau melody yake. Nakumbuka marafiki zangu wakidhikr kwenye maulidi na sisi wengine tunasubiria tu muda wa ubwabwa.
     
  30. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji JF Platinum Member

    #30
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,242
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 83
    ukiniuliza kuhusu kwaya kwa kweli the best one hadi sasa nadhani ni hao barabara ya 13... na hasa "Ayubu"!!
     

Share This Page