Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The best browsing Speed

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bontowar, Apr 9, 2011.

  1. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu

    Please ninahitaji kujua katika mitandao yetu hapa nchini TZ modem zake zina speed haswa ukiwa una streaming video/Radio online inakuwa haistop mara kwa mara

    Shukran tena kwa wooote
     
  2. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Please any update
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimetumia nyingi voda, airtel, tigo, zantel na TTCL, kwa hiyo naongelea uzoefu hapa, japo determinant kubwa ni network ya mahali ulipo, yaani kama inaruhusu EDGE, WCDMA au HSDPA. To me airtel is the best hasa kwa video streaming, ukipata HSDPA connection haikwami kabisa, ninaangalia hata mpira na michezo mingine kupitia DSTV kwenye laptop yangu na haikwami.
     
  4. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu tafadhali tujuze unapataje DSTV through laptop? Nina DSTV, naangalia kawaida through TV,please explain to me how can I watch those channels by using my laptop!
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Airtel is the best am watchin uk league with my laptop safi kabisa so inategemea na aina ya mawimbi kama ni edge speed itakuwa ndogo sana kuliko hsdpa wcdma so watu wengi hawajagundua how to change from edge to hsdpa wanasema ni kutokana na mnara na mahali ulipo,mi nakataa kwani minara ni hiyo hiyo kama network ya simu inapatikana basi ya internet lazima iwepo so cha kufannya change the simcard kuna simcard nyingine zinapokea mawimbi ya edge na nyingine ni hsdpa,nimefanya uchunnguzi nikagundua simcard za zamani za zain zilikuwa zinatumia hsdpa na za sasa za airtel zinatumia edge,so tafuta line za zamani ujaribu utaniambia,edge speed ni 285kbps wakati hsdpa ni 3.6mbps yaani 12times!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mkuu sio sehemu zote zenye coverage ya HSDPA...maeneo mengi ya nje ya miji ni edge...hata kama una simcard mpya haijalishi
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mI SIELEWE eDGE ,cdma,hsdpa NDO VITU GANI AU NI aina ya modem na je ni kutoka kampuni gani!!!Msaada kwenye tuta tafadhali
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mkubwa nimefanya research sio kama naandika vitu vya kubahatisha,mimi nakaa Bahari Beach ni nje ya mji wa Dar mara ya kwanza nilikuwa napata edge baada ya kuchange line nikaweka ya zamani ninapata wcdma na hsdpa ndio ninayobrowse sasa hivi na spee d yake ni noma ht kwa kudownload.
     
  9. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hizo ni teknolojia za maswala ya internet hapa kwetu cdma ni makampuni ya ttcl,zantel na sasatel the rest yanatumia 3g au gsm technology zenye edge na latest technology za wcdma na hsdpa kwa ufafanuzi zaidi ya hivi vitu nenda google.
     
  10. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Airtel
    3G Service

    With your Airtel SIM card you can access 3G service in Dar es Salaam, specifically in the City Center, Kariakoo, Regent Estate, Msasani, Oysterbay, Upanga, Masaki, Mikocheni, Kijitonyama, and Kawe.
     
  11. s

    staloneg Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very interested, hata mimi ckuwa najua but maelezo yenu yamenifungua wakuu. thanx.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama una DSTV naamini utakuwa na smart card number, ingia kwenye website yao au hapa SuperSport, then unajiregister kwa kutumia smart card number, baada ya hapo utaweza kuangalia live streaming ya selected sports kama soccer (hasa Barclays Premier League), tennis nk, live bila chenga kupitia laptop yako.
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sijui mkuu, mimi natumia simcard mpya ya airtel lakini napata mawimbi ya HSDPA, na kwa simcard hiyo hiyo nilipokwenda mkoa nilipata EDGE. Nadhani ni strength ya network na aina ya mawimbi ulipo, na sio issue ya simcard.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    du je sasa hivi tiGO mnaiongeleaje kenye mpango mzma wa internet
     
  15. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tigo bado sana maana jamaa zao wa kitengo cha internet ni wababaishaji kinoma niliwapelekea simu yangu aina ya sony ericsson xperia x10 waniwekee net wakabaki wanatoaa mimacho tu kwena airtel yani ni fasta nikawa hewani.
     
  16. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    TTCL VIPI nayo
     
  17. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    thanks for hte nice topic nimewapata vijana
     
  18. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka unafanyaje kuangalia dstv.nisaidie na mimi nitoe usumbufu kwenda mitaani.
     
Loading...