Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Best Bongo Flava Tunes (yenye maudhui ya siasa)

Discussion in 'Sports' started by VoiceOfReason, Nov 16, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Please Natengeneza Playlist ya Best Tunes za Bongo flava zenye maudhui ya siasa please any suggestion
    1. Wimbo wa Taifa 'Kala Jeremiah Ft Nakaaya (YouTube - Wimbo wa Taifa - Kala Jeremiah fet Nakaaya)

    2. Ni wapi Tunakwenda (Mr II aka Sugu) (please mwenye link ya huu wimbo naomba)

    any more suggestions please - also kama kuna mwenye Yamenikuta Mzee Mwenzangu (Mr II ft GWM) naomba although hii sio pure siasa ila iko patriotic
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda CCM Lumumba utapata "album" zote
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sitamani hata kuona picha yake achilia mbali video zake huyo binki wa kiarusha, ameniheart sana, nilimwamini na kumwona kuwa ni mmoja wa mabinti jasiri sana hapa bongo, kumbe hakuwa na lolote zaidi ya kujinafikisha na kulalama kwingi ili aonewe huruma. Kumbe yuko kimaslai zaidi kuliko utaifa na nyimbo anazoimba ni tofauti na matendo yake kabisa..kwendaaaaaaaaaaa
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu ongeza na : prof J,nang'atuka, pia kikao cha dharua. Pia ile ya Roma: mr President. Ile ya nakaaya mCCM,ya mr Politician zinafaa au vp?
     
  5. Meale

    Meale Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roma - Tanzania. Halafu kuna wasanii kama wanaume TMK, Diamond, Tip top na wale wa THT wamegeuza nyimbo zao zilizofanya vizuri na kuwa za siasa. Album yao imeandikwa 'Kikwete 2010, bongo fleva zaidi' nadhani pale Lumumba bado watakuwa nazo, free of charge.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    'Kikwete 2010, bongo fleva zaidi' I think this i will put it on the worse (mbaya mbaya zaidi, haifai:tape::doh::A S angry:) record of the century wamefanya tunes nilizokuwa nazipenda nizichukie.
     
  7. J

    Jof Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau zifuatazo Mkuu 1. Mr President-Roma, Ni jukumu letu- Prof J na MwanaFA. Mr Politician- Nakaaya.
     
  8. Meale

    Meale Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaa mi nimeenda mbali zaidi, nawachukia hadi wasanii wenyewe waliokuwa wanampa tafu. Kwa hiyo wahesabu wamepoteza shabiki mmoja.
     
  9. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what?
     
  10. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Nani asiyejua kuwa kina Marlow, Diamond na TMK ni BIG G, wametafunwa ladha imeisha watu wameingia mjengoni na wameshasahau hata ladha! Wajigeuze labda pipi 2015 ili walambwe!
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :doh:
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,374
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    u said it, hafai huyu, she is hypocrite, culprit,puppet of CCM, wala hafai katika nyimbo kama hizi, maana kizabinazabina sana mtoto huyu, low minded, ni wale wale waganga njaaa
     
  13. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Badilisha bana..umeleta maana tofauti kabisa!!!
     
Loading...