Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Beauty of African Wedding

Discussion in 'Jamii Photos' started by CPU, Jan 28, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1.JPG
    2.JPG
    3.JPG
    4.JPG
    5.JPG
    6.JPG
    7.JPG
    8.JPG
    9.JPG
    10.JPG
    a.JPG
    b.JPG
    c.JPG
    d.JPG
    e.JPG
    f.JPG
    g.JPG
    h.JPG
    i.JPG
    j.JPG
    k.JPG


    Nimeipenda sana hii Harusi, natamani nikishapata mwenzi wangu nifunge nae ndoa ya hadhi hii.
    If you look the pics careful you'll see the ladies are so cute and beautifully.

     

    Attached Files:

    • 2.jpeg
      2.jpeg
      File size:
      33.5 KB
      Views:
      37
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    It is a wedding style to be emulated by this tanzanian dot com generation; because it is relatively cheaper and it generates employment in the country!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The Great Thinker at work :clap2::clap2::clap2:
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii harusi nimeipenda sana. Hongereni maharusi

    U have to be creative sio kila kitu tunaiga from USA maana hata europe harusi zao huwa ni ndogo sana na ni watu muhimu tu wanaalikwa. Bongo harusiinaharimu hadi milioni 30....per one night wakati hata nyumba ya kuishi hamna....
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tena harusi hii sidhani kama ilifika Mil 2
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni Nzuri kwa kweli...najuuuta kuoa kwa harusi ya kizungu. Hata hivyo nitasherekea miaka 25 namna hii.
     
  7. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbona nguo walizovaa pamoja na gari, coka na mirinda, sio asili ya mwafrika?

    Anyway, imependeza...
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I see nimeipenda imependeza sana lakini inaweza kuwa ni ya ghalama sana
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana
     
  10. M

    MAO Senior Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imependeza sana, hongereni maarusi na wapambe...
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    No Mkuu, sio gharama kabisa. Labda tu iwe kwa makusudi tu nguo hizo ziuzew bei mbaya na accessories zake
     
  12. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,503
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    What a nyc wedding.... everythn so natural
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wonderful!
    Mzee wa AfricaSana alikuwa anaoza bintiye!
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Soda why???,wangeweka Kindi,Rubisi,pingu,mbege
    Iko muzuri sana aisee...
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    safi.. inatia moyo
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Harusi nzuri sana...hii...cheaper.....by looking lakini hizi arts za kibongo hasa clothes zinakuwaga gharama sana...japo hazifikii suti moja ya mlimani city....kwanza inaweza kuwa suti moja ni sawa na gharama ya bibi na bwana harusi....kwa harusi hii..teh teh teh:clap2: Nimeipenda kwa kweli no much make up.....watu wanakuwa natural..
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa ane shona suit hizo niliwahi mpigia cmu anauza bei mkuu
     
  18. markach

    markach Senior Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeifurahia sana Harusi kwa kweli. Ngoja nifanye mipango ya yangu
     
  19. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nice wedding, yaani imetulia kiukweli.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana this is the beauty of african wedding simply beautiful and natural nimepnda mavazi yao pia kuhusu gharama unaweza kushangaa ni tofauti tunavyofikiria
     
Loading...