Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The beauty and the ugly.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Nov 5, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mamemba wa mmu hebu nisaidieni kutegua hiki kitendawili.Kinahusu hizi avatars.Kwa muda mrefu nimekuwa najaribu kupata mwelekeo wa hizi avatars na nimekonklud kwamba:
    Avatars za kinamama wengi ni picha za walimbwende mashallah,yaani wamekaa ki miss tz. Uongo jamani ? hebu nambieni mnazionaje avatar za kina MJ1,Lizzy,Jichola3,AshaDii,Susy,Preta,feisbuku,Bebii,Nemo,Husninyo,Kisukari,Smile,AD,Nyamayao,Rose1980 na wengineo,si zinachengua jamani? No wonder wengine kama akina MJ1 wamefikia hata hatua ya ku block PM zisiingie kwenye inbox zao maana wakware wengi wa mmu wanawasarandia.
    Turudi kwa kinababa,angalia avatar kama ya Bishanga (sura utadhani kaokotwa dampo), Rejao (ukiweka picha yake mbele ya mtoto anayelia ukamwambia 'dudu hiyo',ananyamaza hapo hapo), Nyaningabu (afadhali kidogo),Aspirin (mmmhhhhh), KiranjaMkuu(meno ka faru), Rev Masanilo (utadhani ana kwashakoo),Teamo (mbabe flan hivi),Masikini jeuri(olalalah) , Fidel80 (utadhani mchimba madini wa nyarugusu),Director1(ka vile yuko kandahar),yaani afadhali mamemba kama akina TF,The Boss,Mtambuzi na Mr Rocky.

    Sasa mimi najiuliza hii tofauti ya mentality katika kuchagua avatar kati ya kina baba na kina mama inatokana na nini hasa? maana kiukweli hizi wala sio sura zetu halisi na besides hakuna anayetufahamu humu.Why should kinamama take all the trouble to look at their best (hata kwenye avatar),na kina baba hobela hobela utadhani wameajiriwa na jiji kusafisha mandela road?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    profilepic42040_2.gif.jpg


    B' the above is my original Avatar na nilikua naipenda for the simple reason kua it does not give any idea ya mtu uko vipi which mara nyingi is very misleading... Na most importantly is because i LOVE the Movie and it's Director (J. Cameroon) Yaani mtu waweza ogopa onanana na member sababu tu ya Avatar uloweka....lol... (imagine kuna members hufikiria mie mwarabu! yaani yupo chaka kabisa!) Unaonana nae anajisemesha Khaa! ADI mwenyewe ndo huyu???? Wewe ni mmoja wa watu ambao ulinishauri saaana niitoe ukidai yakutisha, sasa with this thread, i believe time imefika ya kuirudisha.....
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu sometime unaweza sema kuwa Avatar ya mtu inaweza kwa namna fulani kuakisi the way mtu alivyo kama ni mwanamke unajua tena
    Inaonyesha kuwa wana uzuri ambao may be unakaribia huo wa picha
    Na wanaume unatujua tena kama kawaida vurugu vurugu tuu
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha!!! kina baba mambo yenu vululu vululu. lol. bishanga mi sina avatar umenisingizia.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhh hapana mama,it is scary , lol! wengine tutaogopa hata kusoma post zako.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Husny kuna siku niliweka Avatar kama kwa nusu saa hivi nikaambiwa ni wewe by Bak.... Nikaitoa haraka saaana.....lol



    images.jpg
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nakutega nione utasemaje,ndo mana kwenye foleni nikakutumbukiza katikati,za wenzio kinamama unazionaje?
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    na huo mnokia tochi wako huo,mmmhhh,vurugu vurugu!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mama miaaaaa! embu weka hii tafazali.pliiiiizzzz
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inatokana na interest ya mtu...mawazo au hata reflection ya alivyo.
    Hata hizo za wababa unazosema ziko vuluvulu zina maana nyuma yake.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wacha fujo bana
    Si unaona natangaza njia mpya za kuepuka kusumbuka unakpopigiwa simu ukiwa shamba huna haja ya kuichafua unaweka tuu sikioni unaendelea na mambo
    Ila naipenda sana movie ya Nick Cannon na Christina Milan ya "Love Doesnt Cost a Thing" ndo maana nikamweka Nick kama profile Pic
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Ni ya Husny... alafu niliambiwa toa mara moja! lol
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    maybe...just may be,usijekuta avatar nyingine tunazichagua unconsciously.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hao kina Nick nawajua basi? ungeniambia Guliano gemma,hema malini,amitah bachan,chale mnene na chale mwembamba.......hao wakati nakua ndo walikuwa ma superstar wa sinema.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mpendwa,mbona sikuelewi? yaani Husny alikupa avatar yake? alokwambia toa ni nani sasa?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh mkuu hapo nimetoka kapa hata kumpata mmoja hapo sijaambua
    ngoja nitafute picha yake nikuwekee kabisa umuone
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bora umeitoa wakware wangenisumbua aunt. lol! bak nae kaharibu kuvujisha siri.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Husny to all answers....
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wakina mama tunajipenda bwana. nitaweka avatar ya maua soon.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    It's not a guessing game..nimesema kwasababu najua. Nimeshauliza baadhi na wote wana sababu ya kuchagua walizonazo. Jana tu nimeona sijui ni Maskini-Jeuri yule alisema kwanini amechagua avatar aliyonayo.

    Wapo waoachukua avatar ni avatar ili tu wawe nayo au kwasababu inependezea machoni ila wapo wanaochagua zenye maana kwao.Hata kama ni ya ajabu kiasi gani.............bado yaweza kua na maana.
     
Loading...