Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The basement club ndani ya denfrance hotel sinza

Discussion in 'Entertainment' started by DearJohn, Jun 7, 2011.

  1. D

    DearJohn Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    :party:
     
  3. Kelema

    Kelema Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui nikupe hongera, au asante kwa taarifa, kwa sababu hujasema kama wewe ni mhusika wa club mpya au ni mteja tu. Vyovyote vile, kama ni mhusika HONGERA SANA, kama ni mteja, tunashukuru sana kwa taarifa. Ciao.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    RSVP with regrets of course
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Orait Orait
     
  6. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kalipie kule jukwaa la matangazo
     
  7. D

    DearJohn Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa hilo ,mie ndo Dj mASTER K.
     
  8. D

    DearJohn Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote anaye penda kujua taarifa za mara kwa mara juu ya club yetu unaweza kujiunga na group yetu katika facebook, jinsi ya kujiunga fungua www.facebook.com kisha tafuta THE BASEMT CLUB SINZA. wote nawakaribisha sana.
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi sinywi kilaji, lakini nataka niwepo, ni kitigani kitanifanye nikae hapo zaidi ya saa 4 ninini?
     
  10. D

    DearJohn Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mziki ulio pangiliwa vizuri ni moja ya kivutio , pia nje ya club kuna eneo kubwa lenye upepo mwanana kwa ajili ya marafiki na familia. pia kama unahisi uta kuja na kuna nyimbo unge penda kuzisikia siku hiyo ama watu wengine wazisikie basi simbaya ukaandika request yako hapa janvini am kwenye group yetu ya facebook.
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dj mafuvu ndo mpango mzima! Wadj wote wa bongo wanakaa kwa yule Dogo.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Unapata shida kuelezea kwa mtogole, kifupi club yako ipo kwa mtogole karibu na lile daraja linalonuka kuliko yote hapa Tanzania. Kwa wale wapenzi madisko ya kwa mtogole kazi kwenu nendeni kwenye club zenu ambazo pia kukutana wauza machungwa na karanga wakiendelea na biashara zao dance floor.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    khaaa ...maelezo safi ila njia ya kuingia hapo bana tutaharibu ma volvo yetu ....ila tutakuja na wifi yako mama gaude kutia ubani eneo
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vipi Mmesharekebisha tatizo la sauti kubwa ya Disco lenu vyumbani...
     
  15. I

    Igangilonga Senior Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I have been there once, kiukweli ni sehemu ya ukweli mno . Outside bar yake ni nzuri mno - full upepo, wana chakula kitamu mno kwa bei reasonable pamoja na bei za vinywaji ni reasonable pia. Yaani ukiwa pale huamini kama upo maeneo ya sinza.

    Naona kuna jamaa anabondea kuwa pale ni kwa Mtogole, si kweli bali ni njia ya kwenda kwa Mtogole. Hotel ipo kabla ya daraja ukitokea kijiweni ambapo ni Sinza, au ndo una mentality kuwa vitu vizuri vipo mikocheni, oysterbay, masaki etc? Nakushauri km hujafika nenda siku moja, utapapenda.... Basement club yake ni nzuri mnooo. Just go there, am sure u will love the place.
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu. Lakini kwa faida ya biashara yako ingekuwa vema sana kama ungetuwekea pichaz za hiyo club.....a picture speaks a thousand words
     
  17. D

    DearJohn Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushukura sana kwa support yako na hivikaribuni ninafanya mpango wa ku upload photos. Bila kusahau kwamba kila siku ya Alhamisi tunakuwa na wazee sugu wakiongozwa na mzee king kiki wa kitambaa cheupe.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tangazo hili limelipiwa kwa msaada wa watu wa marekani!!
     
  19. D

    DearJohn Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umade my day
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Kama natokea Kinondoni napita kwa mtogole?
     
Loading...