Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The automatic killing system of the Japanese animal(A shocking picture)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280


    Ukatili wa wajapan wanavyouwa Mbwa ili wafanye kuwa ni kitoweo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bianadamu tu-waroho sana!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu@The Pen Huko Bara la Asia kila kitu chakula nyoka,vyura,panya,mbwa,paka,fisi kila kitu ni kulka hakitupwi kitu nchi za Asia.
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wajapani wana mambo ya ajabu sana, ndio maana Mungu anawatwanga na Tsunami
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haki za wanyama zipo wapi hapo?
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jamani inasikitisha
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata Kama tumepewa WANYAMA TUWATAWALE SI HIVI HUU ni Ukatili kwa wanyama.
     
Loading...