Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Apprentice Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by houseboy, Nov 15, 2007.

  1. h

    houseboy Member

    #1
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu kanitumia ujumbe kwamba kuna apprentice Africa ambayo inandaliwa na wanaigeria sijui dili au ni usaanii lakini ukita maelezo zaidi nenda google kisha google neno The apprentice Africa utapata maelezo zaidi,
     
  2. w

    wakudata Member

    #2
    Nov 16, 2007
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una info si uweke hapa?watu wanapost info kamili hapa- no wonder no one is commenting!Watu wengine bwana, kama huna cha kupost kaa kimya!!
     
  3. h

    houseboy Member

    #3
    Nov 16, 2007
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakudatamimi sijaweka hii post ili watu watoe comment nimetoa ili watu watafute na kuangalia wenyewe kwani siwajui wanaoandaa ivyo inapotekea mtu au watu wakitapeliwa au kitu chochote kikitokea ninakuwa siko answerable,napenda kushare anyinfomation lakini siwezi kuwa ajent wa wandaaji natumaini umenielewa .
     
Loading...