Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The apprentice Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucas, Feb 1, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari wadau, samahani naomba mnisaidie kwa hili kwa wanaojua ama kama kuna aliyewahi kushiriki.

    Mwaka 2008, kulikuwa na show moja ya TV apprentice Africa, niliipenda sana hiyo show na nilitamani pia kushiriki lakini sijawahi kusikia wala kuona nini kiliendelea baada ya 2008. ningependa kujua namna ya kushiriki na what is going on with, nilipenda the show was full of entrepreneurial skills, naomba mwenye kujua anijuze nitashukuru sana


    Watanzania tunahitaji vipindi vya namna ile kwa wingi sana
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakuna mwenye habari na hii show?
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Na mimi niliipenda sana ilivyokuwa ikirushwa TBC.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kuna kituo cha Kenya kinaendesha kwa kuiga, TBC wanaonyesha ila ina bore kishenzi. kuna some wakenya na wabongo. Kiinglish kama kawaida yetu !
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I think that was one of the very educative programs nimeshaziona. I saw it in tbc one time. Nadhani tangu ile haikufanyika tena... sijui what happened.
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Some infos from Wiki:
    The show was hosted by Mr. Biodun Shobanjo, an advertising magnate, co-founder of Insight Communications and CEO of Troyka Group. It gathered 18 contestants from across six African countries: Nigeria, Ghana, Uganda,Kenya, Cameroon and Guinea. The show was aired in Nigeria on (Nigerian Television Authority), Silverbird TV, Super Screen, and MBI Television; Ghana on (TV3); Kenya on (KTN); Uganda on (WBS); and Tanzania (TBC1); premiered in February 2008 and ended in June 2008.
    The premier edition, shot in the Nigerian commercial capital Lagos, had eighteen episodes where contestants competed in seventeen business tasks requiring street smarts and corporate intelligence to conquer. Contestants were arranged into two groups and in each episode, the winning team was rewarded while the losing team meet the CEO and his associates in the boardroom to explain why they lost. The Project Manager for that task would choose two teammates perceived to be the reason for the lost or the weakest link in the team, one of whom would then be fired.
    Isaac Dankyi-Koranteng, a 31 year old Sales and Marketing Manager from Ghana, won the first season. He was hired by Biodun Shobanjo.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umekumbusha mbali sana, niliipenda sana ile program na nilikuwa sikosi kuangalia kila j'pili
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na mwaka huu itarushwa pia, nimeona matangazo yake
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ................ hiyo ni ya wakenya, ina bore kweli !:A S embarassed:
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa inagusa kazi zangu kabisa, wakati mwingine ilikuwa inanipa taabu kweli hasa wakati wa Boardroom na kufukuzana, yaaani tension mpaka kwa mtazamaji !
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    hukufuatilia zaidi ya hapo? au una mpya yoyote kuhusu hiyo show?
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilipoiona nilitamani sana kuiwakilisha nchi yangu katika next competition! lakini oooh!
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wapi? usaili unafanyika vipi? kuna kiingilio? NINATAKA KUSHIRIKI HII KITU PLEASE NAOMBA ANGALAU HATA UNIONYESHE INAKOPATIKANA. NITASHUKURU SANA MKUU
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenye Idea yoyote nasubiri jamani
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ilikuwa ni program under zenith bank ya nigeria nadhani hapo unaweza ukapata info au TBC ambao ni warushaji wanaweza kutoa msaada
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    thanks
     
Loading...