Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Abortion Debate

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makedha, Jun 6, 2011.

?

For or against abortion?

  1. For in (almost) every situation

    0 vote(s)
    0.0%
  2. Against in (almost) every situation

    0 vote(s)
    0.0%
  3. Strongly depends on the situation

    2 vote(s)
    100.0%
  4. I don't know

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Makedha

    Makedha Senior Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningetaka kujua msimamo wenu kuhusu utoaji wa mimba. Binafsi, ninyi ni kwa au dhidi yake? Unadhani ni bora abortion iwe legal au illegal? Kwa sababu gani? Kama ungeshika mimba ila hutaki kuwa na mtoto, ungeitoa au la? Swali sawa kwa wanaume, kama girlfriend au mke wako angekuwa mjauzito, ungemuliza aitoe mimba au la? Na kama ukitaka aitoe lakini hataki, ungefanya nini? Ungemwacha alee mtoto pekee yakee au ungelea mtoto mtarajiwa pamoja naye, ingawa hukubali na uamuzi wake wa kubaki na hiyo mimba?
     
  2. Makedha

    Makedha Senior Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kwa nini watu wote wamebaki kimya? Don't you believe it's an important issue?
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sijui hata ni kwa nini nami nimebaki kimya.
    .
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Utoaji mimba utategemea na masuala mengi mno, lakini naamini unafaa kuruhusika.

    Kuna waliobakwa ambao wasingependa kuendelea na huo ujauzito, hao wapewe ruhusa kamili ya kufanya hivyo

    Kuna wale ambao ndo kwanza wamepata mtoto kwa opereshen kwa mfano, baada ya mwezi mmoja anashika mimba nyengine, hawa pia waruhusiwe kutoa wakipenda kufanya hivyo.
     
Loading...