Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thats why?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ijuganyondo, Jan 25, 2011.

  1. I

    Ijuganyondo Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajf nimerealize kwanini mwl.nyerere alimkatalia kikwete kuwania urais 1995 pale chimwaga,mwl.aliona mbali, hv ingekuwaje kama mkwere angeshika nchi tangu enzi hizo?
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Soma CV ndo utajua.
    why alitolewa ukuu wa mkoa ktk chama na kupelekwa mikoa ya kusini ktk ngazi ya wilaya
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu ebu tumwagie nyepesi nyepesi kuhusu cv yake manake mkwere ana stori kibao huko mitaani.
     
  4. K

    Kide Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mmmh!tena alitupwa hko pande za nachi...ila kwa sasa jamii ishaelemuelewa mwalimu kwa yale maamuzi ya 95
     
Loading...