Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

thanx

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sika, Oct 8, 2009.

  1. sika

    sika Member

    #1
    Oct 8, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana JF mimi ni newcomer.nawapongeza wana jamii hii kwa kutupa elimu mmbadala katika jamii,dont worry JF i willm air very interesting love tips in this site for today just accept me as a newcomer right.
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sana sana ipi?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Lol! Mkuu una-atack kama homa ya mafua ya nguruwe inavowa-atack wazungu.
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lazima awe specifiki kama ni kwenye siasa agonge thanks kwa MMKJJ na BB ATAKA KUSEMA na kina MUKANDARA... kwenye jokes na ma lav dav akungongee thanks wewe na 1st lady wako ambaye leo anaweza kukuacha shauri ya huyo bar maid wa kimbulu.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mkuu sina mbavu, leo naona umesepa kule. Na avatar yako leo ina kimulimuli.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    tunashukuru sana.
    na wewe je uko tayari kufanya hivyo, au ndo umeingia kutupa pongezi na kusepa?
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ile ilisababisha nimkose 1st Lady vile ilikuwa inatisha , hii kwa muda tu, leo mchana na weka ya permanent.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kumbuka nilishakwambia kuwa ile Avatar si nzuri ukabisha... haya sasa, 1st Lady sasa anakula na Masanilo Kipunguni!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanamke anaushawishi mkubwa unakumbuka samson kwenye bible?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Mkuu nitake radhi. Niko na FL1 wangu huku shambani tegeta.
     
  11. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #11
    Oct 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia ni mwanachama mpya. Nampongeza sana aliye kaa na kuwa na maono juu ya
    JF. Mungu atakulipa. Ubarikiwe
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Awali ya yote ni Adam ambaye alipokea tunda toka kwa Eva, bila kuhojihoji, akapokea - akala.
    Remmy aliimba, "....neno la mke, chumvi kwa mumewe....."
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jisikie home hapa umekutana na kina masanilo,chrispine ,nguli ni balaa tupu
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Lol! Afadhali! Chrispine, siyo chrispin mwambie kabisa asifikiri ni mimi.
     
  15. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,230
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Karibu ndani ya JF
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks MY SHEM, ur always good
     
Loading...