Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanx God....17 yrs...Still getting stronger

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaga, Jul 2, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hi marafiki, wanajamii wenzangu, siwezi amini miaka inavokatika, nikiangalia naona kama ni juzijuzi tu, sijui wakati umeenda wapi, all in all namshukuru Mwenyezi Mungu sana sana kwani leo ni anniversary yetu na my hubby, namshukuru Mume wangu pia kwa kunichagua mimi kuwa mke wake, nawashukuru pia watoto wangu kwa kunipa sababu nyingine ya kuishi, nawapenda sana hawa watu walio katika maisha yangu. Our anniversary is a time to look back at the good times and to look ahead to live our dream...below is my story..

    Nikirudi nyuma kabisa nakumbuka nikiwa msichana mdogo na kabegi kangu ka shule nakutana na huyu mkaka aliyehamia mtaani kwetu, na kupanga chumba nyumba ya jirani baada ya kumaliza masomo ya chuo, utani uleeee wa kizamani ukaanza, oooh mchumba, oooh hakuna shule hapo, oooh sijui nini badae nikaja kugundua huyu jamaa ananizimia, mwisho wa siku akaniambia ukweli wake, niliogopa sana...ukizingatia alikuwa mkubwa kuliko mimi.

    Moyoni nilikuwa na mawazo sana hasa wasichana wengi wanajua kipindi ambapo wanafanya maamuzi ya kuwa na BF wa kwanza kabisa, nikammwaga,nilihisi bado wakati na siwezi kuwa na uhusiano na mkaka mkubwa,miezi ikaendelea, mara tunakutana dukani, mara kwenye chips mtaani.....miezi inaendelea...hatimae mwaka....jamaa kawa stable kidogo kazini anataka kuhamia chumba kingine eneo lingine kabisa, hapo ndio kimbembe kilianza

    Jioni moja kaniita kanambia anahama keshapata chumba mahala pengine, na alipohama ndipo nilianza ku mmiss mpaka nikaumwa kabisa, kumbuka kipindi cha miaka ya tisini na hivi simu ilikuwa ni ishu, mawasiliano ni mpaka umtafute mtu, na wakunitafuta ni yeye coz mie alipohama nilijifanya sitaki kujua anahamia wapi,muda ukapita ila jamaa hakukata tamaa, akarudi siku moja mtaani nilipomwona mpaka machozi yalinitoka....... hapa ndio ule msemo wa "huwezi jua thamani ya kitu mpaka ukipoteze ndipo ulifika mahala pake"........kiss ya kwanza bonde la mchicha loooooooooo.....jamaa hakuamini... baada ya muda mfupi uhusiano ukaanza...

    "Love for me is to trust yourself that your in love....thats what happened to me, pamoja nilikuwa mdogo ila nilijua kabisa huyu mwanaume nimempenda kwa dhati,love is trusting your partner enough to tell them everything about yourself,ukijumlisha na yale yooote you might be ashamed of, Love is feeling comfortable and safe with someone........thats what i felt when im around him Basi rafiki zangu, maisha yakaenda nikamaliza shule yaaani O level nikaolewa mwenzenu loooo.... yaliyofata kutokea hapo ni rahaaaaaaaaaa, uchungu ......rahaaaaaaaaaaaaa uchungu....... na sasa ndio raha kamili kila mahali....ndoa zina changamoto nyingi sana ni namna unavoichukulia wewe ndio itakuwa hivohivo, ndoa ni tamu asikwambie mtu, hata kama ni ndoano, ila ndoano yake ni ya aina ya pekee...

    Nampenda sana Mume wangu mpenzi, Naendelea kuomba Mungu atupe afya mie na familia yangu, kwa maisha yetu yote, atulinde na mabaya yote, azidi kutupa nguvu na amani ndani ya ndoa yetu.......Ndoa yetu na iheshimiwe na watu wote,,,,AMIN
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    i like this story of ya life...
    ubarikiwe sana
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera Sana..., kwa karne hii ni kujivunia na kumshukuru Mungu.., na kuendelea kufanya uliyoyafanya hadi kufikia hapa,

    Please Taomba unilkumbushe mkifika 50 years Anniversary
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    hongera mpendwa. 17 yrs is no joke, neither is it a bed of roses ( well,it is if u include thorns)
    Congrats and many more blessings!
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo humu kuna vimbwanga kama nini nimepost thread ina paragraph na vituo nashangaa mbanano huu ila naamini mtaelewa nimemaanisha nini, i cant even click the "like"
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wow!...fairytale love story...
    [​IMG]

    Gaga, thanks for sharing!
    Mbarikiwe zaidi na zaidi...!
     
  7. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndoa halisi huchukua nafasi katika moyo, na wala si katika kanisa, au, ukumbini au shuleni etc. Ni uchaguzi umliofanya sio tu siku ya harusi yenu, lakini kwa kurudia tena na tena. Katika furaha na maudhi etc...

    Miaka 17 mmeshajua njia ya kuishi kwa kuheshimiana na kujali kama mume wako au mke. Ni moja ya zawadi ambayo mnatakiwa kumshukuru Mungu kwa kuipata na muitunze ili isije ibiwa kwani kuna wezi wengi huko nje.

    Happy 17 years anniversary of marriage & God bless your family!
     
  8. m

    mja JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, sana, you have a good story, na hasa hapo penye kijani, huo ndo ukweli ktk ndoa, vijana wa JF mpoo, wasifikiri rahaaaaaaaaa isku zote, noooooo. Big up keep praying muone wajukuu wa wajukuu zenu
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx tuombeane kwa Mungu aisee atufikishe huko
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongereni mwaya...muongeze
    mingine 33!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Gaga hongera sana, kweli nimeipenda story yako, Mungu aibariki ndoa yako
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Congrats.sss.sss.sss!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wow.....congratulations!!! Mwenyezi Mungu awabariki pamoja na uzao wenu wote!
     
  14. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Gaga:
    Happy anniversary, and many congrats !
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    185.gif
    Happy 17th Anniversary Gaga
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hongera sana bana!!!
     
  17. fikirini

    fikirini Senior Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya mama, mwambie na Mr....atoe stori yake. teh teh.............nawaombea pia muwe na afya njema.
     
  18. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera sana/ Hongereni sana. Hapo kwenye RED. Je umekuwa sasa na kulingana na umri wake?
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,675
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Happy anniversary. 17 years is worth celebrating! Happy for you and the family.
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera sana Gaga,mzidi kubarikiwa
     
Loading...