Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks Sugu and Antivirurs crew

Discussion in 'Entertainment' started by TIMING, Dec 6, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa tunasikia tena akina sele, necha, feruz, na wenzao wote ambao walikua wanabaniwa

    Clouds are doing this expecting kukomesha vinega, unfortunately, wanatekeleza ilani ya vinega

    SAFI SANA VINEGA NA SAFI SANA CLOUDS KWA KUOGOPA VINEGA NA KUTII AMRI BILA KUPENDA

    Evil deed is always scared and pretend to act positively = that is exactly what clouds are doing, kulamba matapishi in the name of old school
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehhe, wanafuata matakwa ya VINEGA bila kujua wanafanya hivyo. Big up kwa wale wote walio/wanaosupport vinega kwasababu wao hawapo kwa nia ya kunyonya bali kwa nia ya kusaidia. Na matokeo ndo hayo yameshaanza kuonekana.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kweli SUGU ndiye MFALME na MKOMBOZI wa Bongoflavor
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Na hilo ndo lengo la VINEGA. Zamani ilikua ili nyimbo zako zipigwe lazima umhonge anaye endesha kipindi. Lakini sasa hivi unapeleka CD yako na inapigwa hadi inaingia top 20 bila kutoa chochote. hadi mwakani watakuwa wamenyoka hawa clouds. Mia
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani leo majority ya nyimbo za vijana wa kibongo ni zile za kipindi....... akina necha, prof J, mchopanga, sele,

    what an impact from vinega

    unbeliveable jinsi dharau na mabadiliko vinavyoweza ku-swap position kirahisi mno

    big up VINEGA!! I MEAN THIS

    KUDOS

    KUNA MABADILIKO CLOUDS NA WATAKAOUMIA NI UNDERGROUNDS
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya hao kina sele, nature nk ambao sasa hivi nyimbo zao zinapigwa na clouds (kwa hisani ya vinega) hawajui (kwa makusudi ama bahati mbaya) kuwa hayo ni matokeo ya harakati za sugu na vinega.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya ni mafanikio makubwa sana ndani ya muda mfupi..........
    Wamebana sasa wamelegeza......hakuna haja ya kuoanua, zinapita zenyewe...
     
  8. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aluta continua
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uko sahihi kabisa mkuu

    ila kuna siku wataelewa
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mtu kama sele bado simwamini kabisaaaaaaaa
    yule jamaa ni kinyonga bana leo yupo hivi kesho yupo vile hafai na aogopwe kama ukoma,maana aloyoyasema akiwa moro juu ya mawingu nisingetegemea kumwona pale tena,

    Hongera SUGU na jamaa zako,ipo siku tu watakuja lamba miguu yako
     
Loading...