Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks - shukrani

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Zanzibar Yetu, Jun 13, 2012.

  1. Z

    Zanzibar Yetu New Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naandika kutoa shukrani zangu kwa uongozi wa Jamii Forum kwa kulikubali ombi langu la kuwa mwanacham. Nitatumia fursa hii kutoa maoni, kujadili na hata kushiriki katika kutoa mafunzo bora ya lugha ya kiswahili.

    Ni matumaini yangu kwamba katika ukumbi huu hakutakuwa na kudhauliana au kutoa lugha isiyo nzuri kwa wachangiaji wa mada mbali mbali.

    Shukrani

    Zanzibar Yetu
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu ..
    Jf utarembwa panapostahili na utapakwa taka usitake ..
    Enjoy :)
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Karibu Zanzibar Yetu jisikie upo nyumbani ... majukwaa yote ni mazuri tu ... ila kwa ukumbi mmoja unaoitwa Jukwaa la Siasa kule naona watu huwa wanachemka kweli kweli na watu huwa wanatoa lugha ngumu sana kwa wachangiaji ... ila ndio mambo ya kawaida ... karibu sana!.
     
Loading...