Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks Paka Jimy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Apr 21, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu... JF ni mahali pazuri kwa tunaoitakia nchi yetu mema! mbali na siasa, intelligensia na mambo mengine mazito na ya maana... nadhani jamii, mahusiano na mapenzi ni ada yetu ya kila siku and no one can survive without...

    Siku za karibuni nilipita Arusha very briefly, na lazima niseme kwamba nilipata company nzuri sana toka kwa PJ... personally i felt very proud kwa namna ambavyo social network hii imenifanya kupata company nzuri mbali na familia yangu, we had a blast that day and i am sure he enjoyed my company na kujua zaidi intreset zetu pamoja na maisha ya kila siku

    this is what we live for, peace and love and for this one i am obliged to give a big up to PJ for his hospitality

    DN
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    oh my my...ulikuwa hapa?....can't believe this....PJ una tuhuma ya kujibu jiandae
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ohoooooo no malice intended my friend, sikujua kwamba na wewe uko arachuga!!! nilim-PM akarespond, you really missed a blast, i was a wolf pact full of joy;
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hata mi nilipita briefly, akanipeleka kanisani!! Kwa kweli anastahili pongezi!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thats the spirit tunayohitaji mkuu
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah nami nitaenda Arusha kushangaa!!:cheer2: Mbarikiwe wadau!
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wataka ile story ya mwana, mama na Mthungu juu ya mwembe ??( "Kanunue Kiwembe!!".).
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu De Novo, just seeing this!

    Woow, nadhani umefika salama Chimbo!
    I think iam the one who was supposed to open a thread to thank you for considering my presence in A-Town, giving it a due respect, and finally taking a step ahead by PM'ing me!...really it takes a person of your type to be this gentle!

    Men, out there, we had a memorable tym with this buddy and his co-workers, and we witnessed with our eyes as the earth made a one-minute-stop, to usher this great unification!
    I learnt that a happiest person on earth is the one who succeeds making more friends!

    Pal, thanks again!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Kweli hapa nishaona kesi, inabidi mapema nitafute wakili, maana vinginevyo naswekwa mule mule kunako nanihiino!
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani mnatutia moyo sana. hakika JF ni zaidi ya tuijuavyo.........mbarikiwe sana.....
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yup..Nakumbuka ulikuwa safarini Arusha-Musoma via Namanga-Nairobi!
    Was just a short tym, but fully charged with musical moments!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu sana, Lakini yale mambo fulani yaachie Chalinze!...Huku ni Full-Ngurumo Ya Upako!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni mimi tu nimebakia.
    Ni mimi tu kupata mapokezi yako Arusha.
    Subiri...........:target:

     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    halafu wewe..........
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ni mapema mno kusema lolote kwa sasa
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimefurahi kweli na hii News ..Lakini Nyanda za juu kukoje ..unaenda sehemu unakosa pa kulala ..ushirikiano Zero ..siku zote me nalala Police kwa msaada ..i wish PJ ungekuwepo mtu mwema
    Ubarikiwe na bwana ...
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    We kazi yako itakuwa kunitafutia guest house isiyo na kunguni

    Jamani jamani jamani....:hug:
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadhani unaongelea Nyanda za Juu Kusini.

    Time talks...kidogo kidogo mentality ya kuogopana inayeyuka, watabadilika tu hawa jamaa zangu!

    Otherwise, let LOVE decide!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    utajiju
     
  20. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi PJ, keep on the spirit! Wengine tuige hiyo maneno tuzidi kujenga umoja wa familia ye2 ya JF.
    One Love!
     
Loading...