Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Dec 9, 2010.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Kwanza niseme hodi, lakini kiukweli mimi si mgeni kutembelea hapa JF kwa ujumla, kwani ni msomaji wa muda mrefu wa hili jukwaa ili tu sikuwa nimejiunga. Kwa sasa nipo nje ya nchi kwa muda na ni jukwaa hili linaloniliwaza na ma upweke ya huku, thats why I say Thanks JF. Hata Habari za uchaguzi nilikuwa nategemea hapahapa, na kwa kweli nilihabarika hata kama zingine zilikuwa kwa mfumo wa tetesi lakini tuliombali na nyumbani ndo hivyo tena.

    Mimi ni msomaji zaidi kuliko kujangia lakini nadhani JF inanipa changamoto ya kujifunza kesema. Thanks to all members.
     
Loading...