Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks God...............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Feb 14, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ...............this valentine thing is almost over!

    Manake mtu unaweza jikuta roho inaacha mwili hivi hivi kwa misukosuko..
    Mara huyu akupigie simu usiku wa manane eti anakutaarifu kesho umalize shughuli zako mapema eti anataka awe na wewe..
    Huyu unalazimika kumdanganya kuwa upo mkoani kuna msiba, hivyo hutakuwa availabe..
    Huyu unamwambia kwamba umeishiwa anakutumia pesa kwenye M-Pesa eti chukua Taksi mkutane Mlimani city..
    Huyu anakulalamikia kwamba humpendi kisa hujampigia simu kwenye siku muhimu kama hii..
    Huyu anakupigia simu eti ameamua kujivua pendo kisa hukumjibu sms yake ya Valentine wish..
    Huyu anakutumia meseji eti amekumisi wakati juzi umemtumia meseji akauchuna..
    Huyu anakupigia simu eti amekuja Dar kimya kimya alitaka aku-surprise kwenye siku ya wapendanao..
    Huyu unampigia simu hapokei, anakuja kupiga baadaye eti walitoka lunch na familia yake ndo maana hakupokea simu..
    .....................................
    Dah..!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ndo matokeo hayo lakini
    Yaani siku imekaa kimapenzi mapenzi tuu tena yale ya kuvuana nguo na sio lengo la mwanzilishi wa siku yenyewe
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    lol...................
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo maisha yenyewe, tutafanyaje.
    Acha tudanganyane tu.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Boss mbona mguno aise au yamekukuta
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    eti yale ya kuvuana nguo, Loolz...
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Tanmo ndo hali halisi
    Vyumba vyote vya guest leo vimejaa tena short time na wala sio kwamba wageni ni wengi ila ni wageni wenyeji wamejaza humo
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tatizo linakuja pale baadhi yetu tunapo-define mapenzi kama kufanya ngono tu..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani sasa hivi ukitoka nje
    watu wana pembe za faru tu zimetangulia
    zaweza kukuparura bila hata makubaliano lol

     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pembe za faru? Kuparua? Hebu nifafanulie ili tuende sawa arifu..
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu; Hata Majidd ame post uzi mzuri kuhusu Valentine day isivyokuwa na maana kwetu. Naamini maambukizi mapya ya 'kale kaugonjwa' yatukuwa makubwa leo.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    That's the problem mkuuu
    Yaani watu wanakosea maana kabisa ya valentine. Na kwao upendo wanaudefine kama ngono tuu
    Ni mbaya sana

    n
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naogopa mie mdogo

     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    QUOTE=patience96;3328681]Ni kweli mkuu; Hata Majidd ame post uzi mzuri kuhusu Valentine day isivyokuwa na maana kwetu. Naamini maambukizi mapya ya 'kale kaugonjwa' yatukuwa makubwa leo.[/QUOTE]

    Tena makubwa sana
    Yaani watu wengi wametoswa na wapenzi wao au wameenda kwa wapenzi ambao sio wao
    Wengine wataenda club na wataondoka na wapenzi ambao sio wao
    Full mapenzi mapenzi tuu
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna mwingine mda sio mrefu namskia akilalama mpenzi wake kaibiwa simu jana jioni na vibaka, anaongea kwa huruma kabisa.... kua kapona kupigwa bahati walichukua simu na wallet iliokua na pesa kama Lak na nusu alitoka ATM, ila uhai kaachiwa wala hajatiwa kilema. Jioni hii mpenzi wake anapatikana... binti anauliza "pole dear umenunua simu nyingine?" then huyu mpenzi wake kamjibu "imekua bahati niliokwapuliwa jana tulikua tumebadilishana na mdogo wangu.. sina hela kabisaaa hivo nimemnyang'anya tena dogo simu ile ambayo ilikua yangu"....

    Go figure... binti alihidiwa mambo mengi atafanyiwa Valentine.... kapigwa changa la macho kweupeeee....lol
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mola atunusuru dhidi ya ngoma..
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siku safi sana leo kwa wapenda UKIMWI.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe leo ulikuwa ni observer tu?
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hooi leo....
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ashadii, hicho kisa kimenifanya nicheke. Yaani uwongo wa wazi kabisa jamaa ametumia, binti angemuuliza swali rahisi tu, kama uliibiwa simu ya mdogo wako mbona kuna muda simu yako haikuwa hewani, ina maana mdogo wako aliizima 'simu yako' aliyobaki nayo?
     
Loading...